Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Kết cấu thép nhẹ lắp ráp nhanh Biệt thự tiền chế theo tiêu chuẩn AU / EU / US với hai tầng
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
|---|---|
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |
Nhà lắp ghép bằng thép nhẹ Mái che bằng thép Khách sạn / Đảo Resort Bãi biển Bungalow trên mặt nước
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Tiêu chuẩn Châu Âu Nhà lắp ghép bằng thép Nhà gỗ Cabin Nhà gỗ Gác xép Khung thép nhẹ
| cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm ốp tường: | WPC, tấm ốp gỗ |
| Kế hoạch sàn: | một phòng ngủ, nhà bếp, phòng khách, phòng tắm |
Ngôi nhà mô-đun hiện đại. Ngôi nhà được chế tạo sẵn bằng khung thép nhẹ với cửa sổ lớn.
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc bánh sandwich EPS/XPS/PU |
| Bề nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / ván lợp nhựa đường |
Khách sạn băng hà hoàn hảo cho các chuyến đi thân thiện với môi trường
| Khung: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Khung gầm thép nặng: | Khung gầm thép nặng |
| Bức tường bên ngoài Batten: | Tấm nhôm composite |
Tương thích với môi trường hiện đại sang trọng Prefab nhà ở giá cả phải chăng biệt thự khung thép nhẹ
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 5 phòng ngủ |
|---|---|
| chứng hôi miệng: | Các tòa nhà kim loại tiền chế |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Luxury 4 phòng ngủ Prefabricated Villa Prefab House With Light Steel Frame House Ktis
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| tên: | Nhà Manchester |
| Bộ dụng cụ nhà thép nhẹ: | Bungalow hosue |
4 phòng ngủ Modern hai tầng nhà mô-đun Light Steel Frame Prefab cho cuộc sống gia đình
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Đá văn hóa |
Ngôi nhà mô-đun hiện đại với khung thép nhẹ Ngôi nhà gấp sẵn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép chống thấm Biệt thự Nhà tiền chế Chống cháy Cách âm cách nhiệt cao theo tiêu chuẩn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

