Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Nhà mô-đun Prefabricated Nhà nhỏ trên bánh xe Với khung thép nhẹ Nhà mô-đun
| Phòng tắm: | Bộ vòi hoa sen, bồn cầu, bàn trang điểm |
|---|---|
| các cửa sổ: | Lớp kính kép Alum.Window |
| bức tường bên ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
High Quality Light Steel Easy Assemble 2 Storey Modern Design Villa Modular Home
| Tiêu chuẩn: | ISO 95001 |
|---|---|
| Kích cỡ: | Có thể tùy chỉnh |
| Mét vuông: | 408 mét vuông |
Xây dựng sẵn nhà nhỏ mô-đun Light Steel Frame House For A Frame House
| Tên: | Queensland 2524t |
|---|---|
| Windows: | Phèn chua. Cửa sổ kính đôi |
| Cửa: | Phèn chua. Cửa kính đôi |
Light Gauge Steel Frame House Nhà đa gia đình tiền chế cho bất động sản phát triển
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Mái bằng Khung thép nhẹ hiện đại cho xây dựng công trình
| Cấu trúc: | tiền chế |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Vật liệu: | thép |
Tiêu chuẩn AU Luxury Modular Prefab Villa 3 phòng ngủ Villa Light Steel Frame House Kit
| Vị trí dự án: Hàn Quốc: | Khung vách, kèo mái |
|---|---|
| Ngoại thấtTường nội thất: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà kiểu bungalow khung thép nhẹ, Nhà kiểu bungalow có cửa sổ lớn
| tên: | Nhà lắp ghép kết cấu thép giá rẻ sản xuất tại Trung Quốc |
|---|---|
| Chứng nhận: | ISO9001,CE Certification |
| Bức tường: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS 60mm |
Hai tầng nhà mô-đun Prefab Villa Nhà khung thép với trang trí đẹp
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |
Ngôi nhà được chế tạo sẵn với khung nhà đo lường sẵn
| Kết cấu thép nhẹ: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | Bảng OSB 15mm, Rào cản hơi, Batten 35mm |
| bức tường bên ngoài: | Tấm ốp nhôm nhựa composite |
Nhà mô-đun với tiêu chuẩn AU / EU / USA
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |

