Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Cấu trúc thép nhẹ Nhà biệt thự sang trọng
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS/XPS/PU hoặc bông thủy tinh |
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/PVC |
Biệt thự nhà lắp ghép hiện đại khung thép nhẹ mái tấm panel EPS cho cuộc sống
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/NZS/USA tiêu chuẩn Prefab Light Steel Frame House For Living Luxury Modular Hotel Unit
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Ngói lợp bằng thép phủ đá |
Ngôi nhà nhỏ bằng thép nhẹ Prefab với tường và bảng điều khiển bánh sandwich bằng kim loại PU
| Structure: | AS1397 G550 Z275 0.95mm Steel floor Joist |
|---|---|
| Chassis: | Dedicated custom chassis |
| Roof: | 6mm CFC Sheet |
Ngôi nhà nhỏ dưới 15.000 đô la Giá cả phải chăng và nhà di động Thép đo nhẹ AS / NZS / USA STANDARD
| Đặc trưng:: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
|---|---|
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
| Phù hợp với:: | Du lịch gia đình hoặc cặp đôi |
ICC EN-1090 Prefab Light Steel Framing Modular Prefab Luxury Container House Thiết kế 3D
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 4 phòng ngủ |
|---|---|
| chứng hôi miệng: | Các tòa nhà kim loại tiền chế |
| các cửa sổ: | Cửa sổ trượt PVC đôi kính |
NZ / AS Prefab Modular Tiny House Kit Luxury Prefab Tiny House On Wheels Nhà nhỏ trên bánh xe
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Bộ nhà lắp ghép sang trọng hai tầng, chứng nhận ICC-ES, hiện đại, di động, khung thép nhẹ
| Kiểu: | biệt thự lắp ghép |
|---|---|
| Ống nước: | Ống cấp nước, ống ewage |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |
Ngôi nhà mô-đun đương đại / Thép nhẹ Prefab Villa / Nhà Prefab kti
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà chứa nhà lắp ghép bằng thép nhẹ / Bộ dụng cụ nhà tiền chế cho cuộc sống
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

