Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Nhà di động Prefab Đơn vị chỉnh Light Gauge Steel Frame House Prefab Granny Flat/ADU
| khung thép: | Tường Khung Thép AS1397 G550 AZ150 0.75mm |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Loại: | ADU / Granny flat |
Au/Nzs/USA tiêu chuẩn nhà mô-đun nhà Prefab Nhà xây dựng cấu trúc thép nhẹ Căn hộ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Thiết kế theo yêu cầu Phong cách hiện đại Tòa nhà nhẹ Kết cấu thép Nhà lắp ghép sang trọng hoặc chi phí thấp Biệt thự có nhà bếp
| biệt thự: | Biệt thự 2 phòng ngủ |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
Nhà thép tiền chế nhẹ AS/US chống động đất tốt Tòa nhà kim loại tiền chế
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Dự án Nhà khung thép nhẹ Prefab Úc Prefab Metal Frame Home Kit
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp lợp nhựa đường |
| soffit: | Tấm CFC 6mm |
Prefab Light Steel Frame Studio House Home Steel Frame House Kits Để Xây Dòng Căn hộ Bà
| Khung thép: | Kèo mái, Khung vách |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (khu vực ẩm ướt): | Sàn nhựa vinyl/gốm 1,5mm |
Nhà lắp ghép bằng thép không thấm nước Nhà khung thép nhẹ lắp ghép để ở
| Name: | Firenze House |
|---|---|
| Kết cấu: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
| Exterior wall reinforcing layer: | 15mm OSB Board |
Nhà khung A tiền chế với khung thép nhẹ Bộ nhà sản xuất cho cắm trại
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Bán chạy Nhà tiền chế Biệt thự – Nhà mô-đun thép nhẹ thi công nhanh sẵn sàng để vận chuyển
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Các tòa nhà căn hộ được chế tạo sẵn bằng thép nhẹ để định nghĩa lại ngành xây dựng
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | bảng OSB 15mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

