Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Ngôi nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép nhẹ Bungalow với hợp kim nhôm / cửa sổ PVC
| cửa: | Cửa an ninh thép/WPC hoặc cửa gỗ |
|---|---|
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/PVC |
| Vật liệu sàn/móng: | sàn gỗ/gỗ/thảm PVC |
Biệt thự nhà lắp ghép chất lượng cao với khung thép nhẹ, nhà năm tầng có tiêu chuẩn AS/US
| Chất liệu khung: | Khung thép nhẹ 0,75mm/0,95mm/1,15mm |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC, tấm xi măng sợi, tấm hebel, tấm xi măng EPS |
| cách nhiệt: | Bông thủy tinh/bông đá/EPS/XPS/bọt PU |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn hiện đại có chất lượng cao hơn khung thép nhẹ AS / NZS
| ván sàn: | Ván sàn CFC, gạch sứ, sàn MDF hoặc các loại khác |
|---|---|
| mái nhà: | Pháo 35mm |
| nguyên liệu chính: | khung thép nhẹ |
AS / NZS / USA Nhà khung thép nhẹ Bộ đồ nhà chế tạo sẵn Nhà chế tạo sẵn
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Villas Prefabricated Prefab Steel Frame Villa Light Gauge Steel Frame Nhà thiết kế sang trọng
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Nhà thép tiền chế được kết cấu thép nhẹ Bằng chứng động đất cho nhà ở
| Sử dụng: | tiệm cà phê |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
Hoa Kỳ Nhà chế tạo sẵn sang trọng Villas Nhà chế tạo sẵn thép nhẹ hiện đại
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
EU Prefabricated Light Steel Framing Modular Home Nhà biệt thự với cửa sổ lớn
| Sử dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Vật liệu: | Khung thép nhẹ |
Gia đình đơn lẻ thiết kế nhà khung thép nhẹ tinh tế cho các ngôi nhà nghỉ mát bên biển
| Giàn mái: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng điều khiển tường bên trong: | khu vực khô ráo, khu vực ẩm ướt |
Odular Home Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe với xe kéo cho Airbnb Cấu trúc thép nhẹ được chế tạo sẵn
| Tường nội thất: | bảng WPC |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |

