Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Tạo dựng nhà sang trọng hiện đại, nhà biệt thự bằng thép nhẹ
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Chi phí cho mỗi m2 cho các ngôi nhà nhỏ ở Úc
| Có thể vận chuyển: | Có, được thiết kế để vận chuyển dễ dàng |
|---|---|
| Vật liệu chính: | khung thép nhẹ G550GD AZ150 0,75mm |
| Sưởi ấm làm mát: | Hệ thống HVAC chia nhỏ |
Biệt thự thép nhẹ tiêu chuẩn AS/US | Biệt thự sang trọng lắp ghép nhà đơn
| Màu tường ngoài: | bo mạch wpc |
|---|---|
| Khu vực: | 360,2SQM |
| Các phụ kiện khác: | Nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, v.v. |
Nhà lắp ghép, Biệt thự mô-đun thép nhẹ, Nhà khung cổng với ván OSB
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà tiền chế Ngôi nhà mô-đun Studio vườn tiền chế Với khoang khung thép nhẹ
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | 100 or 50mm ALC panel/WPC board/fibre cement |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |
Khung thép nhẹ Nhà lắp ghép Eco Modular Mô-đun nhỏ Nhà xưởng Nhà tiền chế mô-đun
| Kết cấu: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm lợp: | Colorbond |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng kim loại pu sandwich |
Executive Residence Nhà Prefab cung cấp lối sống khung thép nhẹ biệt thự sang trọng
| khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà khung thép nhẹ đúc sẵn tiêu chuẩn New Zealand Biệt thự sang trọng
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| mái nhà: | bảng OSB 15mm |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
NS / AS Luxury Modern Villa Prefab Homes Cấu trúc khung thép nhẹ
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Ống nhà mô-đun được chế tạo sẵn chống ẩm Nhà thép nhẹ được chế tạo sẵn chống cháy Căn hộ Granny
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |

