Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Xây dựng nhanh nhà mô-đun 2 tầng ư?
| Tiêu chuẩn: | ISO/ICC-ES/EN-1090 |
|---|---|
| Kiểu: | Gia đình đơn thân |
| Cách nhiệt cơ bản: | Len thủy tinh R2.5 |
USA Gia đình đơn gia đình nhà tiền chế mô-đun & Light Gauge Steel Frame House Kit
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 270,08SQM |
| Ứng dụng: | nhà thép chế tạo |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ tiêu chuẩn Úc, hệ thống panel Trung Quốc
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Tấm lợp: | tấm lợp thép / nhựa đường, giàn, bông thủy tinh |
| Độ bền: | Được thiết kế để chịu được động đất và gió mạnh |
Khung biệt thự lắp ghép bằng thép nhẹ hiện đại tùy chỉnh cho 3 phòng ngủ
| Ứng dụng: | bộ dụng cụ gia đình |
|---|---|
| Phòng ngủ: | 6 phòng ngủ |
| Diện tích:: | 328,17m2 |
Nhà Bungalow Tiền Chế Khung Thép Nhẹ Một Tầng Nhà Ở Đơn Lẻ
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| Vật liệu cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà chế tạo sẵn biệt thự sang trọng với AS / US Light Steel Villa Panel Home Kits
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 3 phòng ngủ |
|---|---|
| Cửa sổ và cửa ra vào: | Double Glass Alum. Kính đôi Phèn. Sliding Windows cửa sổ trượt |
| Bức tường bên ngoài: | Bông thủy tinh R3.5*100mm |
Những ngôi nhà bungalow được thiết kế theo yêu cầu dẫn đầu với khung thép nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Tiết kiệm năng lượng Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Các vật liệu xây dựng tùy chỉnh Giá rẻ
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C, D / P, OA |
Australia tiêu chuẩn Prefab Light Gauge Thép khung nhà nhà mô-đun
| Vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS/XPS/PU hoặc bông thủy tinh |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn hiện đại. Các bộ đồ biệt thự sang trọng với cấu trúc mô-đun thép nhẹ.
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng, Khách sạn |
|---|---|
| Phong cách: | Phong cách hiện đại |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |

