Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
US/AS Prefab gỗ Bungalow Modular House Kit cho phòng ngủ và nhà máy
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Trang trí cách âm bằng gỗ Nhà lắp ghép Bungalow Resort Australia Biệt thự sang trọng tiêu chuẩn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
AS / NZS / USA Khí thép nhẹ khung nhà xây dựng sẵn mô-đun Villa
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Biệt thự nhà lắp ghép 4 phòng ngủ sang trọng có hồ bơi | Nhà thép nhẹ được chứng nhận ICC-ES
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 323,15SQM |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Thiết kế chuyên nghiệp Nhà lắp ghép Bungalow theo tấm Lắp ráp sẵn Nhà thép hiện đại nhỏ
| Khung thép nhẹ: | THÉP S550 AZ150 0.75MM |
|---|---|
| EXT.WALL: | TẤM CFC 10MM + CFC 8MM BÊN TRONG |
| CÁCH NHIỆT TƯỜNG VÀ MÁI: | bông thủy tinh |
Bộ nhà thép tiền chế AS/US khung thép nhẹ, nhà một tầng, bộ nhà thép
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
|---|---|
| Cài đặt: | Lắp ráp DIY hoặc cài đặt chuyên nghiệp có sẵn |
| Lan can: | Lan can WPC |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ AS/US Trung Quốc Tòa nhà mô-đun kim loại giá rẻ
| Sàn nhà: | XPS/OSB/Gỗ/Tấm thạch cao, sàn nhựa PVC |
|---|---|
| Khung thép: | Thép nhẹ AZ150 G550 |
| phương pháp vận chuyển: | Thùng chứa gói phẳng |
Dinh thự kiểu bungalow sang trọng kiểu mô-đun, Nhà kiểu bungalow có cửa sổ lớn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà Prefab Light Gauge Steel Frame Nhà nghỉ Hawaii Cho Khách sạn Resort
| Chất liệu khung: | Khung thép |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển Sandwich EPS |
Hệ thống xây dựng tấm nhỏ Gia đình đẹp Cấu trúc thép Nhà thép nhẹ được chế tạo sẵn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |

