Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Giá rẻ nhà Prefab nhỏ trên bánh xe Để bán với khung thép nhẹ đơn vị khách sạn Prefab
| Phòng tắm: | Vòi sen/Nhà vệ sinh/Bồn rửa |
|---|---|
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
| Chiều cao: | <4m |
Giá cả phải chăng Nhà Prefab Modern Prefab Modular Home Kit Với Giá cả
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
US / AS Modular Prefabricated Prefab Tiny House On Wheels Với phòng tắm
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Nhà tiền chế Mini 20/30M2, Nhà phụ Granny Flat, Nhà Bungalow thép nhẹ, Nhà lắp ghép
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/NS Cấu trúc thép nhẹ, Nhà bungalow được chế tạo sẵn, Nhà mô-đun Villa
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Xây dựng thép hiện đại Ưu tiên Ưu tiên Ưu tiên Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu Ưu
| vật liệu trần: | Tấm MGO/Tấm thạch cao 12 mm |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100/50 mm/bảng WPC/sợi cem |
Ngôi nhà nhỏ Prefab khung thép làm sẵn có xe kéo trên bánh xe Những ngôi nhà nhỏ để bán
| Packaging Details: | Bare bundle / 40HQ |
|---|---|
| Delivery Time: | 30-40 days |
| Payment Terms: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Module Prefabricated 2 Floor Floating Homes Prefab Light Steel Metal Structure Frame
| Tiêu chuẩn: | ISO 95001 |
|---|---|
| Kích cỡ: | Có thể tùy chỉnh |
| Mét vuông: | 408 mét vuông |
Nhà khung thép nhẹ Prefab Biệt thự tiền chế động đất giá rẻ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
AS/NZS tiêu chuẩn thép nhẹ giá cả phải chăng Kit nhà Prefab Ny nhà trên bánh xe bán
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

