Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
ICC EN-1090 Nhà Prefab Villas Luxury Modern Prefabricated Modular Home Kit
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
Biệt thự lắp ghép khung thép nhẹ một tầng tiêu chuẩn New Zealand dành cho gia đình prefab home ktis
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | bảng OSB 15mm |
| Rào cản hơi cho mái nhà: | Rào cản hơi bình thường |
AS/NZS/USA tiêu chuẩn Prefab Light Steel Frame House For Living Luxury Modular Hotel Unit
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Ngói lợp bằng thép phủ đá |
Nhà tiền chế lắp ghép bằng thép nhẹ, Biệt thự di động, Nhà cabin lắp ghép ở Ba Lan
| Kiểu: | Nhà 1 tầng gia đình |
|---|---|
| biệt thự 1 tầng: | Ba Lan |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |
Nhà tiền chế bằng thép nhẹ được trang trí hoàn toàn bằng thép nhẹ / Ngôi nhà mô-đun đương đại màu vàng
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Giá cả phải chăng AS4600 Light Gauge Thép khung 2 tầng nhà mô-đun bán
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 12000 căn nhà/năm |
Nhà khung thép nhẹ đúc sẵn, Văn phòng, Nhà nghỉ, Khu nghỉ dưỡng trọn gói, Nhà Bungalow, Nhà Apple
| Khung tường: | AZ150 G550 Zinc & Alu. AZ150 G550 Kẽm & Alu. coated steel 0.75mm thé |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (vùng khô): | sàn SPC 8mm |
Nhà nghỉ được chế tạo sẵn bằng thép hạng nhẹ: Nhà nhỏ trên xe kéo Log Cabin Modular Homes
| Bồn tắm: | Nhà vệ sinh, Bồn tắm, Vòi sen |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
Biệt thự thép nhẹ tiêu chuẩn AS/US | Biệt thự sang trọng lắp ghép nhà đơn
| Màu tường ngoài: | bo mạch wpc |
|---|---|
| Khu vực: | 360,2SQM |
| Các phụ kiện khác: | Nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, v.v. |
CE / Hoa Kỳ tiêu chuẩn nhà tiền chế bằng thép nhẹ Tòa nhà tiền chế chống động đất Villa
| sử dụng: | Khách sạn, văn phòng, nhà |
|---|---|
| cửa sổ: | CỬA SỔ TRƯỢT PVC |
| cửa: | Cửa thép, cửa hợp kim nhôm |

