Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
AS/US Tiêu chuẩn casa prefabricada nhà mô-đun nhà sống prefab
| Kiểu: | Nhà đơn gia đình |
|---|---|
| Ống nước: | Ống cấp nước, ống ewage |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |
AS4600 Khởi động Thép khung Prefab Modular Cabin Khách sạn đơn vị Bungalow gỗ Nhà Prefab
| Khép kín: | bông thủy tinh |
|---|---|
| Sự thành lập: | khung thép |
| các cửa sổ: | bông thủy tinh đôi |
Hai tầng của thép nhẹ Nhà hiện đại Prefabricated thép nhẹ nhà cấu trúc
| Kết cấu thép nhẹ: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Lớp chống thấm cho mái nhà: | Asphalt Water‐Proof Layer With Alu. Lớp Chống Nước Asphalt Với Alu. Coil X |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
Light Steel Prefab Tiny House On Wheels Với Nhà Mô-đun Tiêu chuẩn Úc
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Thiết kế hiện đại Nhà Prefab Container mô-đun Nhà nhỏ sang trọng Trên bánh xe
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| tên: | Queensland 2426t |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Đường di động Prefab Nhà mô-đun Prefab Nhà bán
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Ngôi nhà mô-đun chế tạo sẵn sang trọng với khung thép tầm cỡ nhẹ.
| Type: | Single Family Homes |
|---|---|
| Bedroom: | 4 Bedroom |
| Stye: | modern |
Chứng nhận CE Nhà tiền chế sang trọng Nhà mô-đun với bộ nhà khung thép nhẹ
| Kiểu: | Nhà 1 tầng gia đình |
|---|---|
| biệt thự 1 tầng: | Hy Lạp |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |
Nhà lắp ghép sinh thái Nhà khung thép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép hiện đại nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Thiết kế nhà gỗ lắp ghép dạng chữ A cho Airbnb
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

