Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel buildings ] trận đấu 979 các sản phẩm.
Tòa nhà thương mại Prefab giá rẻ / Tiết kiệm năng lượng Tòa nhà kim loại Prefab
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
nhà lắp ghép thép nhà lắp ghép Khung thép nhà lắp ghép Nhà lắp ghép chung cư
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| thiết kế: | thiết kế sẵn có của khách hàng |
| màu sắc: | hầu như bất kỳ màu gỗ nào |
EU/USA/NZ/AU Tiêu chuẩn kinh tế Chi phí thấp Bungalow nước thép Prefab hiện đại
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm thạch cao |
Tòa nhà chung cư Prefab / Tòa nhà tiền chế 3 tầng với nhà khung thép nhẹ
| Khung mterial: | khung thép mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép hiện đại bằng thép màu vàng trên mặt nước Bungalow sàn nhiều lớp khách sạn tiền chế
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm thạch cao |
Nhà tiền chế bằng kết cấu thép giá rẻ hiện đại với hệ thống panel
| Tường bên ngoài: | Tấm kim loại |
|---|---|
| Tường bên ngoài ốp tường: | Tấm ALC 50mm |
| Trường ứng dụng: | Công nghiệp/Thương mại/Dân cư |
Nhà lắp ghép di động Tiền chế Khung thép nhẹ Bộ dụng cụ nhà với AS/US
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp WPC,Rào cản hơi thông thường,Bông thủy tinh R2.5 |
| Bảng điều khiển tường bên trong (diện tích khô): | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Nhà tiền chế bằng thép lớn Nhà để xe Nhà kho Nhà kính với tấm pin mặt trời
| Kết cấu: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà kính |
| Màu sắc: | như hiển thị như hình ảnh |
Nhà thép chế tạo chuyên nghiệp chống động đất với cấu trúc thép đo nhẹ
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Giấy chứng nhận CE Nhà thép chế tạo sẵn Xây dựng nhanh Nhà xây dựng thép nhẹ Villa
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |

