Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel buildings ] trận đấu 979 các sản phẩm.
Tiết kiệm năng lượng Giá cả phải chăng Nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép biệt thự Nhà hiện đại hai tầng
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Prefab Garden Studio Dome Home Green Dome Geo Dome Mái vòm giá cả phải chăng để bán
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | hầu như bất kỳ màu gỗ |
Trung tâm nghỉ hưu xây dựng sẵn thép Kháng bão Đường kính nhẹ Bungalow thép
| Chất liệu khung: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Panel ALC/WPC board/fibre cement |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Tiết kiệm năng lượng Nhà lắp ghép Giá cả phải chăng Biệt thự Kết cấu thép Biệt thự Nhà tiền chế
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
|---|---|
| sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
| cửa: | Cửa an ninh kim loại/cửa trượt PVC |
Những ngôi nhà xây dựng sẵn bền để bán: Nhà bằng thép chống động đất và biệt thự chống gió trên bãi biển
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Cấu trúc thép nhẹ Nhà biệt thự sang trọng
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS/XPS/PU hoặc bông thủy tinh |
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/PVC |
Modular Light Steel Frame Prefab Home With Big Windows. Các giải pháp gia đình
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
Nhà di động khung thép nhẹ Prefab Nhà sản xuất mới cho Granny Flat
| Hệ thống sàn phụ (nếu có): | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Hoàn thiện tường nội thất: | Bảng tường tích hợp |
AS/NZS/USA tiêu chuẩn Prefab Light Steel Frame House For Living Luxury Modular Hotel Unit
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Ngói lợp bằng thép phủ đá |
Những ngôi nhà được chế tạo sẵn chất lượng cao: Những ngôi nhà thép chống động đất và những biệt thự trên bãi biển chống gió
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

