Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel buildings ] trận đấu 979 các sản phẩm.
Mái bằng Khung thép nhẹ hiện đại cho xây dựng công trình
| Cấu trúc: | tiền chế |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Vật liệu: | thép |
Au/Nzs/USA tiêu chuẩn nhà mô-đun nhà Prefab Nhà xây dựng cấu trúc thép nhẹ Căn hộ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép chế tạo sẵn Bộ dụng cụ nhà mô-đun chế tạo sẵn AS/NZS Khung thép nhẹ
| Cửa sổ: | Cửa sổ trượt PVC |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa Thép, Cửa Hợp Kim Nhôm |
| Cấu trúc: | Khung thép mạ kẽm |
ICC EN-1090 Bức tường khung thép nhẹ cho tòa nhà Xây dựng Nhà gia đình Nhà chế tạo sẵn
| Lớp sàn: | bằng gỗ |
|---|---|
| Bề nhà: | phẳng |
| Vật liệu: | thép |
Nhà Prefab tùy chỉnh Villa và Tòa nhà văn phòng với cửa sổ và cửa ra ngoài nhôm
| Tên sản phẩm: | Nhà thép tiền chế |
|---|---|
| Bảng trần: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
| cách nhiệt: | Bao gồm cách nhiệt và âm thanh |
lat mái nhà Modern Light Steel Framing For Building Nhà xây dựng nhà nhà sản xuất mô-đun
| Lớp sàn: | bằng gỗ |
|---|---|
| Màu sắc: | Tùy chọn |
| Cấu trúc: | tiền chế |
Căn hộ ký túc xá SOHO đúc sẵn kết cấu khung thép nhẹ | Tòa nhà tùy chỉnh để bán
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| Cửa sổ: | Cửa sổ nhôm |
Morden House Design Prefab Villa / Prefab Steel Frame By Steel Frame Nhà sản xuất khung thép
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Hình khung thép đo nhẹ Tòa nhà kim loại được chế tạo sẵn Ngôi nhà Bungalow Nhà gia đình đa
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |

