Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel buildings ] trận đấu 983 các sản phẩm.
Xây dựng nhà máy hệ thống bảng kết cấu thép cấu trúc biệt thự Prefab.
| Tường ngoài: | Khung thép corten 0,75mm, mgo finsh |
|---|---|
| hoàn thiện tấm lợp: | Glav.alu. tấm sóng, colorbond |
| Tường bên trong: | wall-12mm Mgo.Flush finsh |
AS/NZS Standard Bungalow Ngôi nhà nhỏ Prefab Modern Prefab Dome Chalet Football House
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Màu sắc: | có thể được tùy chỉnh |
| Cánh cửa: | Cánh cửa thép |
2 tầng nhà mô-đun sang trọng Prefab Light Gauge Steel Frame House với tiêu chuẩn Úc
| Mái nhà: | ngói lợp |
|---|---|
| Bảng Fascia: | Bảng fascia thép |
| Tường bên ngoài ốp tường: | Tấm ALC 50mm |
Nhà lắp ghép bằng thép tiết kiệm năng lượng giá cả phải chăng Nhà mô-đun Nhà lắp ghép
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
Bộ nhà lắp ghép khung thép nhẹ kiểu Úc LGFS Thiết kế tùy chỉnh
| Kết cấu: | S1397 G550 Z275 Kết cấu tường 0.75/0.95mm AS1397 G550 Z275 0.95mm Sàn thép Dầm AS1397 G550 Z275 Giàn |
|---|---|
| Hàng rào hơi cho mái nhà: | Hàng rào hơi bình thường |
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
Cấu trúc Nhà khung thép nhẹ tiêu chuẩn AU NZ để xây dựng biệt thự tiền chế động đất giá rẻ
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | Bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Tấm lợp màu |
Nhà lắp ghép khung thép tiêu chuẩn Úc, Căn hộ, Khách sạn, Tòa nhà, Nhà giá rẻ
| Cấu trúc chính: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| cửa: | Cửa an ninh thép/WPC hoặc cửa gỗ |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Nhà lắp ghép sang trọng theo tiêu chuẩn Mỹ, tùy chỉnh cho gia đình, nhà thép nhẹ tùy chỉnh
| Tường ngoài: | Bảng ALC 100/50 mm/bảng WPC/sợi cem |
|---|---|
| Phụ kiện khác: | nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, vv |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
AS/NZS/USA Chứng nhận Bộ nhà thép nhẹ Prefab Modular - Xây dựng khung không gian cho các ngôi nhà Kitset
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Bề nhà: | bảng OSB 15mm |
| Bảng Fascia: | Tấm ván thép |
Nhà thép chế tạo theo phong cách New Zealand, lắp ráp nhanh Nhà biệt thự chế tạo theo phong cách mới
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |

