Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab steel buildings ] trận đấu 979 các sản phẩm.
Nhà ở lắp ghép mô-đun bằng thép nhẹ thân thiện với môi trường, nhà ở gia đình đơn lẻ
| Vật liệu: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Sử dụng: | Khách sạn, nhà ở, văn phòng, cửa hàng, biệt thự |
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
Châu Âu tùy chỉnh sang trọng Prefab Steel Frame Nhà Prefabricated House For Bungalow Dự án
| Vật liệu trần: | MGOboard / Gypsum board + những loại khác |
|---|---|
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| sàn nhà: | Tấm xi măng sợi 18mm với rào cản hơi và sàn tre hoặc sàn gỗ, thảm nhựa PVC, v.v. |
Nhà thép chế tạo sẵn xây dựng nhanh với nhà bếp / Hệ thống khung thép cấu trúc
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Biệt thự nhà lắp ghép sang trọng, chi phí tiết kiệm, bộ nhà khung thép panel
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Giá rẻ Úc tiêu chuẩn thép nhẹ nhà Prefab xây dựng biệt thự sang trọng nhà Prefab
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | Tấm thạch cao + khác |
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe được chế tạo sẵn
| Tài liệu chính: | Kết cấu thép nhẹ |
|---|---|
| ván sàn: | ván sàn WPC |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Villas Prefabricated Prefab Steel Frame Villa Light Gauge Steel Frame Nhà thiết kế sang trọng
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Tấm xi măng sợi Nhà lắp ghép sang trọng Nhà lắp ghép siêu hiện đại Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép Bộ dụng cụ nhà
| Tên sản phẩm: | nhà biệt thự sang trọng, Biệt thự nhà cao tầng kết cấu thép nhẹ, Nhà kết cấu thép |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, tấm bánh sandwich, thép hàn H |
| Cửa sổ: | Cửa sổ hợp kim nhôm, hợp kim nhôm/PVC |
Xây dựng nhà máy hệ thống bảng kết cấu thép cấu trúc biệt thự Prefab.
| Tường ngoài: | Khung thép corten 0,75mm, mgo finsh |
|---|---|
| hoàn thiện tấm lợp: | Glav.alu. tấm sóng, colorbond |
| Tường bên trong: | wall-12mm Mgo.Flush finsh |
AS/NZS Standard Bungalow Ngôi nhà nhỏ Prefab Modern Prefab Dome Chalet Football House
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Màu sắc: | có thể được tùy chỉnh |
| Cánh cửa: | Cánh cửa thép |

