Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab home kits ] trận đấu 563 các sản phẩm.
As / Us Prefab Tiny Home Kits On Trailer Sẵn sàng để vận chuyển với tắm
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Máy đo ánh sáng Khung thép Nhà di động được sản xuất trước Bộ dụng cụ nhà lắp ghép hiện đại
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp Colorbond/tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khung thép nhẹ Lắp ráp nhanh Bộ dụng cụ nhà lắp ghép chống động đất
| vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ốp Colorbond/tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Giá xuất xưởng Hệ thống lắp ghép nhà container Biệt thự mô-đun Bộ dụng cụ nhà thép tiền chế
| Giàn mái: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Cách nhiệt cơ bản: | Len thủy tinh R2.5 |
| Đường góc: | 50mm PVC Conic/Gypsum Conic |
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép khung thép / Bộ chống thấm Nhà cho hội thảo
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS/NZS/US Tiêu chuẩn thép nhẹ Prefab Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Bộ nhà mô-đun
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Trung Quốc Prefab Thép Framepanelled Home Kits 40Ft Sandwich Panel Kiểm soát nước biệt thự sang trọng
| Phòng ngủ: | 8 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 564,27SQM |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Trung Quốc Prefab Thép Framepanelled Home Kits 40Ft Sandwich Panel Kiểm soát nước biệt thự sang trọng
| Phòng ngủ: | 6 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 328,17m2 |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Thép nhẹ khung Prefab Villa & Modular Home Kits cho Uruguay ♪ bền & tùy chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
AS/NZS/US Tiêu chuẩn thép nhẹ Prefab Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Bộ nhà mô-đun
| Khu vực: | 27.58m2 |
|---|---|
| địa chỉ dự án: | Chúng ta |
| Tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich PU matel |

