Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab home kits ] trận đấu 563 các sản phẩm.
Bộ nhà lắp ghép khung thép nhẹ theo tiêu chuẩn AS/NZS từ Trung Quốc
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Những bộ dụng cụ gia dụng siêu hiện đại chống động đất
| Màu sắc: | trắng, đỏ, khách hàng thực hiện |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Biệt thự nhà lắp ghép, Biệt thự nhà cao tầng kết cấu thép nhẹ nhà lắp ghép |
| Bề nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS + bông thủy tinh cách nhiệt, Ngói nhựa đường |
Tấm xi măng sợi Nhà lắp ghép sang trọng Nhà lắp ghép siêu hiện đại Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép Bộ dụng cụ nhà
| Tên sản phẩm: | nhà biệt thự sang trọng, Biệt thự nhà cao tầng kết cấu thép nhẹ, Nhà kết cấu thép |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, tấm bánh sandwich, thép hàn H |
| Cửa sổ: | Cửa sổ hợp kim nhôm, hợp kim nhôm/PVC |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn theo tiêu chuẩn Úc, các căn nhà với bộ dụng cụ, và các ngôi nhà thành phố được chế tạo
| KHÔNG: | 2127 |
|---|---|
| Cửa: | Australian Standard Alum. Phèn chua tiêu chuẩn Úc. Sliding Door Cửa trượt |
| cửa sổ: | Australian Standard Single Glass Alu. Alu kính đơn tiêu chuẩn Úc. Casement Windows< |
3 phòng ngủ nhà tiền chế biệt thự bộ dụng cụ nhà mô-đun với lớp phủ bên ngoài kim loại nhiệt
| Ứng dụng: | bộ dụng cụ gia đình |
|---|---|
| Sàn: | sàn gỗ hoặc tre |
| Ống nước: | Ống cấp nước, ống ewage |
Nhà Prefab sang trọng Modern Home Prefab Kits Light Steel Frame Dubai House
| Tên: | Nhà Dubai |
|---|---|
| Mái nhà: | Tấm lợp lợp nhựa đường |
| Bức tường bên ngoài: | Bông thủy tinh R3.5*100mm |
Bộ lắp ráp nhà kim loại tiền chế khung thép nhẹ, sang trọng, lắp ghép sẵn
| Kết cấu thép nhẹ: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | bảng OSB 15mm |
| Rào cản hơi cho mái nhà: | Rào cản hơi bình thường |
Premium Prefab Lightweight Steel Frame Villas Luxury Prefab Modular Home Kit (Thiết kế gia đình mô-đun)
| Sử dụng: | thiết kế nhà ở một gia đình |
|---|---|
| Phong cách: | Morden |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
2 tầng cấu trúc thép hiện đại Prefab Villa Home Kit
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Cấu trúc thép nhẹ Luxury Villa hiện đại Nhà Prefab Bộ chống bão
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |

