Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab home kits ] trận đấu 563 các sản phẩm.
Bộ nhà tiền chế hiện đại, nhà lắp ghép, nhà khung thép nhẹ tiêu chuẩn AS/US
| Phương pháp lắp ráp: | Các mô-đun đúc sẵn được gắn chặt với nhau |
|---|---|
| Mái nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS + bông thủy tinh cách nhiệt |
| diện tích sàn: | 120-300 mét vuông |
Nhà biệt thự lắp ghép khung thép nhẹ sang trọng và tinh tế, bộ kit nhà lắp ghép với tầm nhìn thành phố
| khung treo tường: | AAZ150 G550 thép nhẹ 0.9mm |
|---|---|
| Ốp chân tường Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
Nhận nhà khung thép nhẹ với bộ dụng cụ nhà chế tạo sẵn với WPC tường phủ nhà tùy chỉnh với thiết kế mới
| Bức tường bên ngoài: | bảng nhựa PVC / bảng wpc / xi măng sợi |
|---|---|
| Tường bên trong: | Tấm thạch cao 12 mm / Tấm MGO 12 mm |
| Trần nhà: | tấm thạch cao / tấm MGO |
Nhà thép chế tạo sẵn Bộ dụng cụ nhà mô-đun chế tạo sẵn AS/NZS Khung thép nhẹ
| Cửa sổ: | Cửa sổ trượt PVC |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa Thép, Cửa Hợp Kim Nhôm |
| Cấu trúc: | Khung thép mạ kẽm |
Nhà lắp ghép cực kỳ hiện đại chất lượng cao trong bộ dụng cụ xây dựng nhà khung thép nhẹ
| Kết cấu: | Giàn mái AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp lợp nhựa đường |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
Prefab House Kit Một khung với khung thép nhẹ Modular Home For Holiday And Camping
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
US/AS Light Gauge Steel Prefab House Kits Villa sang trọng Nhà gia đình đơn
| Nguyên liệu chính: | Kết cấu thép nhẹ |
|---|---|
| Màu sắc: | Lựa chọn |
| Vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
Bộ dụng cụ nhà mô-đun Prefab Villa với khung thép nhẹ ICC EN-1090
| Cấu trúc: | Giàn mái AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Bề nhà: | Pháo 35mm |
| bức tường bên ngoài: | Vách ngăn James Hardie 8mm |
Nhà khung A tiền chế với khung thép nhẹ Bộ nhà sản xuất cho cắm trại
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép bằng thép chống động đất SAA có nhà để xe, Nhà tiền chế màu vàng ETC
| tấm lợp: | ván lợp nhựa đường |
|---|---|
| Trần nhà: | bảng MGO 12mm |
| bức tường bên ngoài: | tấm ốp PVC (màu khác) |

