Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab home kits ] trận đấu 563 các sản phẩm.
Nhà chứa nhà lắp ghép bằng thép nhẹ / Bộ dụng cụ nhà tiền chế cho cuộc sống
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà tiền chế Úc, Biệt thự kết cấu thép mô-đun, Nhà tiền chế hiện đại, giá cả phải chăng
| Sử dụng: | Villa |
|---|---|
| Vật liệu: | thép |
| Tên sản phẩm: | Biệt thự nhà lắp ghép, nhà thép tiền chế |
Tiết kiệm năng lượng giá cả phải chăng Prefab Home Kit Modular Steel Structure Villa Villas Prefabricated
| Vật liệu: | thép nhẹ |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa an ninh thép |
| Cửa sổ: | Cửa sổ nhôm |
Khung biệt thự lắp ghép bằng thép nhẹ AS/US cho 4 phòng ngủ
| Ứng dụng: | bộ dụng cụ gia đình |
|---|---|
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Sàn: | sàn gỗ hoặc tre |
Khung biệt thự lắp ghép bằng thép nhẹ hiện đại tùy chỉnh cho 3 phòng ngủ
| Ứng dụng: | bộ dụng cụ gia đình |
|---|---|
| Phòng ngủ: | 6 phòng ngủ |
| Diện tích:: | 328,17m2 |
Nhà khung thép nhẹ tiền chế thảm họa, Bộ dụng cụ nhà lắp ghép cho biệt thự tiền chế
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
"Modular Light Steel Frame Prefab Home - Travel Hotel & Camping Cabin Kit cho cuộc sống ngoài trời
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Vật liệu: | Chất liệu khung |
| Cửa sổ: | thủy tinh |
AS/NZS/USA Chứng nhận Bộ nhà thép nhẹ Prefab Modular - Xây dựng khung không gian cho các ngôi nhà Kitset
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Bề nhà: | bảng OSB 15mm |
| Bảng Fascia: | Tấm ván thép |
Tòa nhà thương mại Prefab giá rẻ / Tiết kiệm năng lượng Tòa nhà kim loại Prefab
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Bộ dụng cụ nhà tiền chế kiểu Úc, Nhà lắp ghép hiện đại với tấm ốp WPC
| Frame material: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | WPC board/fibre cement |
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

