Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab home kits ] trận đấu 563 các sản phẩm.
Ngôi nhà chứa gấp Ngôi nhà bungalow nhỏ Với khung thép nhẹ Ngôi nhà Foldabe Ngôi nhà mô-đun
| Sử dụng: | Nhà ở, khách sạn, văn phòng |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép thiết kế hiện đại, Nhà kiểu bungalow, Bộ dụng cụ nhà nhỏ Có tầm nhìn tốt cho kỳ nghỉ để sinh sống
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | 100 or 50mm ALC panel/WPC board/fibre cement |
| Cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS/NZS/US Tiêu chuẩn thép nhẹ Prefab Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Bộ nhà mô-đun
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
As / Nzs Ngôi nhà gỗ gỗ Thép nhẹ mái nhà gầm nhà Bungalow Prefab Ngôi nhà gỗ
| Sử dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Nhà kiểu Bungalow Prefab tùy chỉnh / Nhà lắp ghép hiện đại Chống cháy với sàn Laminate
| Sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
|---|---|
| cửa: | Cửa an ninh kim loại/cửa trượt PVC |
| Tấm lợp: | Bảng điều khiển Sandwich EPS/Tấm lợp thép/nhựa đường |
Nhà Bungalow Tiền Chế Tiết Kiệm, Nhà Tiền Chế Hiện Đại Cho Gia Đình
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc chính |
|---|---|
| Vật liệu tường: | Tấm Alc/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Light Gauge Steel Single Family Home Luxury Modern Modular Home Kits (Nhà gia đình đơn thân bằng thép hạng nhẹ)
| sử dụng: | Khách sạn, văn phòng, nhà |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| cửa sổ: | CỬA SỔ TRƯỢT PVC |
ALC Panel tái chế Green Prefab Homes Tùy chỉnh Light Gauge Steel Prefab Villa
| sử dụng: | biệt thự, nhà ở, văn phòng |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh, theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
Ngôi nhà Prefab dễ dàng lắp ráp Ngôi nhà thép nhẹ Khung nhà mô-đun Ngôi nhà gỗ Resort Bunglalow
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Modular Prefabricated Luxury House Villa Light Steel Frame, Prefab Panelled Home Kits
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

