Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Nhà khung thép nhẹ đúc sẵn bền, Nhà chống động đất tốt
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | bông thủy tinh |
Đẹp trai / Sống thoải mái Nhà lắp ghép Biệt thự Kết cấu thép nhẹ Nhà lắp ghép
| Cánh cửa: | cửa an ninh bằng thép/WPC hoặc cửa gỗ dán. |
|---|---|
| Cửa sổ: | hợp kim nhôm/PVC. |
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |
Thiết kế hiện đại Prefab Light Steel House Villa Cho kỳ nghỉ Steel Home Kits Resort Hotel Custom House
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Ưu tiên chất lượng cao Sandwich Panel House Cấu trúc thép Đơn vị khách sạn được chế tạo sẵn
| Product name: | Luxury Prefab Hotel |
|---|---|
| Use: | Hotel, Holiday House |
| Frame material: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
Nhà tiền chế bằng thép nhẹ mô-đun hiện đại, Nhà lắp ghép hình tròn, Đơn vị khách sạn mái vòm lắp sẵn
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | Bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
Thuốc kéo có sẵn nhà nhỏ trên xe kéo AS / US Light Steel Frame Kits
| Sử dụng cho: | Cabin Airbnb |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Biệt thự sang trọng 2 tầng, lắp ghép bằng hệ thống panel với khung thép nhẹ
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
|---|---|
| Diện tích:: | 397,56m2 |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Belize / Maldives Boongalô trên mặt nước bằng thép nhẹ, Boongalô trên mặt nước
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép bằng thép nhẹ màu trắng Bali Bungalow / Khu nghỉ mát trên đảo Medhufushi Bungalow trên mặt nước
| Bức tường bên ngoài: | Panel ALC/WPC board/fibre cement |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| Vật liệu trần: | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Bộ dụng cụ nhà tiền chế, Nhà gỗ kết cấu thép nhẹ, Trần nhà có màu sắc khác nhau
| tường ngoài: | Ván WPC/gỗ đặc |
|---|---|
| tường nội thất: | ván nhựa PVC/gỗ đặc |
| ngói lợp: | colorbond/Asphalt ván lợp |

