Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Overwater Bungalow Resort Inn Không thấm nước Ventilation Light Steel Frame cho kỳ nghỉ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Khung thép nhẹ Nhà chế tạo sẵn Cài đặt nhanh Hệ thống tấm
| Chất liệu khung: | 0.75m/0m.95mm/khung thép mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC/xi măng sợi |
Thiết kế sáng tạo hai phòng ngủ.
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
USA tiêu chuẩn 2 tầng nhà đơn thân gia đình Prefabricated Light Steel Framing House Luxury Villa
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Gia cường máiLớp chống gỉ cho mái: | Pháo 35mm |
| soffit: | Tấm CFC 6mm |
Nhà nhỏ tiền chế Mô-đun Kết cấu thép nhẹ đúc sẵn Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe
| Phong cách: | Hiện đại |
|---|---|
| điện: | 110/220V/240V |
| ván sàn: | Gia công |
Đẹp mái nhà khung kỳ nghỉ Bungalows, Úc thép nhẹ mái nhà xây dựng nhà
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Khung thép nhẹ Nhà tiền chế / Chống động đất / Nhà thép đo nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC/sợi xi măng 100 hoặc 50mm |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Đồ nội thất Cấu trúc thép nhẹ Nhà biệt thự sang trọng hiện đại
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
Xây dựng nhanh nhà mô-đun 2 tầng ư?
| Tiêu chuẩn: | ISO/ICC-ES/EN-1090 |
|---|---|
| Kiểu: | Gia đình đơn thân |
| Cách nhiệt cơ bản: | Len thủy tinh R2.5 |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ tiêu chuẩn Úc, hệ thống panel Trung Quốc
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Tấm lợp: | tấm lợp thép / nhựa đường, giàn, bông thủy tinh |
| Độ bền: | Được thiết kế để chịu được động đất và gió mạnh |

