Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
Nhà mô-đun tiên phong Xây dựng thép nhẹ cho các tòa nhà căn hộ Prefab
| Loại: | căn hộ tầng 2 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Thùng chứa tiền chế Nhà nhà sang trọng Tòa nhà thép nhẹ biệt thự tùy chỉnh Modern Panelized Home Kits
| Cửa bên ngoài: | Phèn. khung cửa kính đôi |
|---|---|
| Mái batten: | 35mm batten |
| nhà lắp ghép: | Biệt thự sang trọng 5 phòng ngủ |
Hỏa chống lửa Light Steel Frame kim loại Prefab xe lều với tấm thép trang trí công viên nhà
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Giá rẻ Úc tiêu chuẩn thép nhẹ nhà Prefab xây dựng biệt thự sang trọng nhà Prefab
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | Tấm thạch cao + khác |
Biệt thự nhà lắp ghép thép nhẹ hai tầng mạ kẽm tiết kiệm tiêu chuẩn Úc
| Màu sắc: | Tùy chọn |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh, 100-300 mét vuông, theo yêu cầu khoa học |
| Loại: | Nhà tiền chế, Kết cấu thép nặng, 2 tầng |
ICC EN-1090 2 tầng Prefabricated Light Steel Framing Villa House Với cửa sổ lớn
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn ở Maldives Hệ thống khung thép đo nhẹ với vỏ vỏ vỏ vỏ trên nước
| Bức tường bên ngoài: | Bảng xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | 0.75 mm AZ150 Alum. Phèn chua 0,75 mm AZ150. zinc coating Light gauge steel framing |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Lắp đặt nhanh Prefab Light Steel Frame Structure Australia Tiêu chuẩn Granny Flats
| Kiểu: | bộ dụng cụ cabin |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m,95mm/1,15mm mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Mô-đun Prefabricated Light Steel Structure Nhà nhỏ trên bánh xe
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm trên mái nhà |
|---|---|
| Tường bên ngoài ốp tường: | Tấm ALC 50mm |
| Bảng điều khiển tường bên trong: | Bảng trang trí bánh sandwich bằng thép mạ kẽm & PU |
AS/NZS/USA tiêu chuẩn chế tạo sẵn Luxury Modular Home Light Steel Frame House
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Biệt thự |
| Tìm hiểu thêm:: | Liên hệ với chúng tôi |

