Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà Prefab tùy chỉnh Villa và Tòa nhà văn phòng với cửa sổ và cửa ra ngoài nhôm
| Tên sản phẩm: | Nhà thép tiền chế |
|---|---|
| Bảng trần: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
| cách nhiệt: | Bao gồm cách nhiệt và âm thanh |
Hệ thống tấm nhà lắp ghép hiệu quả sau thảm họa, Bộ lắp ráp nhà thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Ngói gốm Nhà lắp ghép Nhà di động Khung kim loại nhẹ 3450mm
| Kết cấu: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Rào cản hơi bình thường |
| đường góc: | Hình nón PVC / hình nón thạch cao 50mm |
Giá hiện đại nhà di động Prefab Ứng dụng thép nhẹ
| Khung tường: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Nội thất hoàn thiện tường: | Bảng điều khiển tường tích hợp |
EU/AU tiêu chuẩn khung thép nhẹ Nhà di động nhà di động hiện đại
| khung treo tường: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
| Hoàn thiện tường nội thất: | Bảng tường tích hợp |
Nhà di động khung thép nhẹ Prefab Nhà sản xuất mới cho Granny Flat
| Hệ thống sàn phụ (nếu có): | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Hoàn thiện tường nội thất: | Bảng tường tích hợp |
Cấu trúc thép nhẹ đúc sẵn mô-đun Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Cabin nhỏ để bán
| Modular Prefabricated Light Steel Structure Tiny House On Wheels ,Tiny Cabins For Sale: | AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm wall structure |
|---|---|
| Exterior wall: | Various wall panels available |
| Wall: | Interior wall and partition wall |
Hoa Kỳ Dự án thiết kế nhà biệt thự / Nhà biệt thự sang trọng được chế tạo sẵn
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Nhà di động mô-đun Nhà nhỏ trên bánh xe với cấu trúc thép tiền chế 2350 * 8000mm
| Tấm ốp tường: | Tấm ốp kim loại đứng |
|---|---|
| Tên: | 2501T 02 Queensland |
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
Các ngôi nhà được chế tạo sẵn hiện đại: Bộ đồ biệt thự sang trọng với nhà mô-đun thép đo nhẹ
| Bức tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi/sandwich PU |
|---|---|
| Phong cách: | Tùy chỉnh |
| Lớp sàn: | Tùy chỉnh |

