Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular apartment buildings ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Nhà gỗ bungalow lắp ghép bằng thép tiền chế với khung thép nhẹ cho kỳ nghỉ
| Cửa: | Alum. Phèn chua. frame glass doors cửa kính khung |
|---|---|
| Sàn: | Bảng CFC 18mm |
| Bảng trần: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
AS/NZS Prefab Garden Studios Featuring Light Steel Frame Modular Home Cho Airbnb
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
|---|---|
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Bảng ALC 50mm/WPC |
AS/NZS/USA tiêu chuẩn nhà mô-đun được chế tạo sẵn với khung thép thước nhẹ
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
2 tầng Thép nhẹ Nhà gỗ, Nhà thép trắng Nhà mô-đun
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Biệt thự nhà lắp ghép hiện đại khung thép nhẹ mái tấm panel EPS cho cuộc sống
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Light Gauge Steel Frame House Of Garden Studio là những ngôi nhà mô-đun nhỏ có thể tùy chỉnh cao
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Khung thép nhẹ Modular Home Of Hotel Unit Nhà Prefab Cabins Bungalows
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà lắp ghép, Biệt thự mô-đun thép nhẹ, Nhà khung cổng với ván OSB
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép mô-đun 2 tầng khung thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/NZS/USA Chứng nhận Bộ nhà thép nhẹ Prefab Modular - Xây dựng khung không gian cho các ngôi nhà Kitset
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Bề nhà: | bảng OSB 15mm |
| Bảng Fascia: | Tấm ván thép |

