Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular apartment buildings ] trận đấu 257 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép sang trọng theo tiêu chuẩn Mỹ, tùy chỉnh cho gia đình, nhà thép nhẹ tùy chỉnh
| Tường ngoài: | Bảng ALC 100/50 mm/bảng WPC/sợi cem |
|---|---|
| Phụ kiện khác: | nhà vệ sinh, chậu rửa mặt, vòi hoa sen, nhà bếp, vv |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
Cabin Prefab Frame Light Steel ở Trung Quốc Một cabin lắp ráp nhanh mô-đun AS / NZS
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 12000 căn nhà/năm |
AS/US Cấu trúc khung thép nhẹ biệt thự tiền chế tiết kiệm năng lượng Nhà mô-đun hiện đại
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép chế tạo sẵn Bộ dụng cụ nhà mô-đun chế tạo sẵn AS/NZS Khung thép nhẹ
| Cửa sổ: | Cửa sổ trượt PVC |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa Thép, Cửa Hợp Kim Nhôm |
| Cấu trúc: | Khung thép mạ kẽm |
Mô-đun Prefabricated Light Steel Structure Nhà nhỏ trên bánh xe
| Kết cấu thép nhẹ: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm trên mái nhà |
|---|---|
| Tường bên ngoài ốp tường: | Tấm ALC 50mm |
| Bảng điều khiển tường bên trong: | Bảng trang trí bánh sandwich bằng thép mạ kẽm & PU |
Phanele mặt trời Nhà mô-đun được chế tạo sẵn hoàn chỉnh Di động cho văn phòng Garden Studio
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà biệt thự bằng thép nhẹ di động mô-đun Nhà lắp ghép sang trọng Vật liệu cách nhiệt
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà container vận chuyển sẵn, Nhà container đa chức năng
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà mô-đun được chế tạo sẵn tiêu chuẩn AS/NZS/USA - Khung thép đo nhẹ
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà chứa nhà lắp ghép mô-đun ISO 40HQ, Nhà chứa hàng hóa bằng chứng nước
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

