Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular apartment buildings ] trận đấu 257 các sản phẩm.
AS/NS Cấu trúc thép nhẹ, Nhà bungalow được chế tạo sẵn, Nhà mô-đun Villa
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Prefab Garden Studio Light Steel Frame Modular Home Nhà cho Airbnb
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Các ngôi nhà mô-đun sang trọng: Prefab Garden Studios Expansive Decks For Airbnb
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
|---|---|
| Boong: | 1,5m |
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Vách ngăn James Hardie 8mm |
Khung thép gauge nhẹ Khách sạn đa gia đình nhà 2 tầng nhà lắp ráp nhanh
| Máng xối Với Downpipe: | Alu. alu. Gutter With Downpipe Máng xối Với Downpipe |
|---|---|
| Lớp cách nhiệt bổ sung‐‐tường ngoài: | 50mm xps |
| Trần nhà: | Tấm thạch cao chống nước 9mm |
Ngôi nhà chứa gấp Ngôi nhà bungalow nhỏ Với khung thép nhẹ Ngôi nhà Foldabe Ngôi nhà mô-đun
| Sử dụng: | Nhà ở, khách sạn, văn phòng |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Nhà Prefab hiệu quả cao Khí lượng nhẹ Thép khung nhà mô-đun Nhà tùy chỉnh
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà mô-đun Bungalow Gara đôi Chống tuyết, Khung thép nhẹ, Tấm tường lắp ghép sẵn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/NZS Nhà mô-đun sẵn chế cao cấp bằng thép gauge nhẹ bán
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 |
| Phòng tắm: | 5 |
Modular Home Prefab Garden Studio With Light Steel Frame Cabin nhỏ bán
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà Prefab Luxury Caibn Với khung thép nhẹ Ngôi nhà mô-đun Cho Airbnb
| Trần nhà: | tùy chỉnh thực hiện |
|---|---|
| Vật liệu: | Gỗ chất lượng cao |
| Chiếu sáng: | DẪN ĐẾN |

