Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular apartment buildings ] trận đấu 261 các sản phẩm.
Tiết kiệm năng lượng giá cả phải chăng Prefab Home Kit Modular Steel Structure Villa Villas Prefabricated
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
|---|---|
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
Tiết kiệm năng lượng Nhà mô-đun giá cả phải chăng Nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép Villa Townhouse
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thị trấn sáng tạo Khởi động Thép khung Nhà Prefab Modular
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Cộng đồng căn hộ nhà lắp ghép sang trọng cao cấp, kết cấu khung thép nhẹ dân dụng
| Kiểu: | Nhà 1 tầng gia đình |
|---|---|
| biệt thự 1 tầng: | Hy Lạp |
| cách nhiệt: | Cách nhiệt hiệu suất cao |
Prefab House Kit Một khung với khung thép nhẹ Modular Home For Holiday And Camping
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Au / NZs / USA Căn nhà chế tạo sẵn tiêu chuẩn Nhà mô-đun Nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thị trấn hiện đại Khung thép đo nhẹ cho nhà mô-đun Prefab AS / NZS
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà chế tạo sẵn 4 phòng ngủ Ngôi nhà mô-đun 4 phòng ngủ thiết kế đơn giản và dễ dàng
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
Nhà tiền chế Thiết kế gỗ chống bão Bungalow Nhà mô-đun
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Thiết kế bằng gỗ chống bão Bungalow Kit Nhà xây dựng nhanh
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp gỗ/thép WPC |
|---|---|
| Cách nhiệt / batt: | bông thủy tinh |
| Tủ bếp: | tủ 2PAC |

