Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular apartment buildings ] trận đấu 261 các sản phẩm.
Cấu trúc thép Lao động Tòa nhà chung cư / Nhà mô-đun sản xuất
| Khung mterial: | Khung thép 0.75mm/0.95mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Panel ALC/WPC board/fibre cement |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Tòa nhà nhiều tầng Nhà thép được chế tạo sẵn
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà mô-đun Nhà Prefab Nhà Thép nhẹ Xây dựng Căn hộ Với Úc Stander
| Loại: | 6tets townhouse ở Úc |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Biệt thự đúc sẵn tùy chỉnh với cấu trúc khung thép nhẹ – Nhà lắp ghép cách nhiệt xây dựng nhanh
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Hạ thép khung chuyển động Prefab 2 Story nhà mô-đun Căn hộ bán
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Dễ dàng vận chuyển Lắp ráp nhanh Nhà mô-đun được trang bị sẵn Granny Flat / ADU
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, D/P, D/A, L/C |
Bộ sưu tập nhà mô-đun tiền chế Nhà khung thép nhẹ cho Adu Tiêu chuẩn AU / USA / EU
| khung thép: | Khung tường,Kèo mái,Hệ thống sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
| Loại: | Căn hộ của bà /ADU |
Nhà kết cấu thép hai tầng Biệt thự nhà lắp ghép kết cấu thép nhẹ mô-đun
| Sử dụng: | biệt thự, nhà ở |
|---|---|
| Loại: | 2 tầng, Khung kết cấu thép nhẹ |
| Kích thước: | tùy chỉnh, 100-300 mét vuông |
Đẹp Prefab Tiny House Garden Studio Cabin With Deck Nhà mô-đun
| Sử dụng: | Khách sạn, Nhà ở, Kiosk, Gian hàng, Văn phòng, Cửa hàng, Biệt thự, Xưởng, Nhà máy |
|---|---|
| Thiết kế: | thiết kế của khách hàng có sẵn |
| Màu sắc: | hầu như bất kỳ màu gỗ |
Khung thép đo nhẹ bền vững AS4600 Nhà và căn hộ tiền chế
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

