Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ prefab a frame house light steel ] trận đấu 1080 các sản phẩm.
EN-1090 bãi biển rút lui Nhà nhỏ trên bánh xe với phòng ngủ phòng tắm Cắm trại ngoài trời
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
|---|---|
| bao gồm: | 1 phòng ngủ 1baht 1kitchen 1living |
| Tên: | Queensland |
AS / Mỹ tiêu chuẩn Nhà nhỏ trên bánh xe nhà mô-đun
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
|---|---|
| bao gồm: | 1 phòng ngủ 1baht 1kitchen 1living |
| Tên: | Queensland |
Nhà nhỏ trên bánh xe có sẵn để vận chuyển
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
|---|---|
| bao gồm: | 1 phòng ngủ 1baht 1kitchen 1living |
| Tên: | Queensland |
Nhà di động nhỏ tiêu chuẩn Úc trên bánh xe, sang trọng, di động, mô-đun, nhà lắp ghép
| tên: | 2501T Queensland |
|---|---|
| Kích thước: | 2350*8000mm |
| Loại: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
Nhà di động mô-đun Nhà nhỏ trên bánh xe với cấu trúc thép tiền chế 2350 * 8000mm
| Tấm ốp tường: | Tấm ốp kim loại đứng |
|---|---|
| Tên: | 2501T 02 Queensland |
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
Nhà lắp ghép khẩn cấp di động bằng thép nhẹ Nhà cách ly trong nhà lắp ráp nhanh
| Khung: | Thép |
|---|---|
| vật liệu mái nhà: | bảng điều khiển bánh sandwich |
| Màu sắc: | xanh, trắng, đỏ, xám |
USA Thép chuẩn khung biệt thự nhà mô-đun thiết kế tùy chỉnh Hosue
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Giá rẻ Light Gauge Thép chống nước Bungalow lãng mạn Dễ lắp đặt Cabin khách sạn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Thép nhẹ Động cơ Nhà chứa hiện đại Nhà tiền chế Nhà một lớp trắng
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Thép nhẹ Úc khai thác mỏ Ưu tiên nhà mô-đun hiện đại Granny căn hộ ADU
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/ 0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |

