Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular steel prefab homes ] trận đấu 659 các sản phẩm.
Nhà Prefab giá cả phải chăng Villa Nhà khung thép nhẹ Với cửa sổ trượt PVC
| Loại: | Xây dựng nhà ở giá cả phải chăng |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
Hành tinh không gian sang trọngTiny House On Wheels Nhà khung thép nhẹ tùy chỉnh
| Khung: | AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mm Cấu trúc tường |
|---|---|
| Khung gầm:: | tùy chỉnh |
| Bức tường bên ngoài Batten: | Tấm nhôm composite |
Mỹ / NZ / AU tiêu chuẩn mới nhà mô-đun sang trọng Nhà nhỏ trên xe kéo với khung thép nhẹ
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
US/AS Prefab Light Gauge Steel Frame Modular House Kits cho phòng ngủ và nhà máy
| Cấu trúc: | nhà khung thép nhẹ |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
US / AS Modular nhà tiền chế trên bánh xe nhà mốc
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Cấu trúc thép Lao động Tòa nhà chung cư / Nhà mô-đun sản xuất
| Khung mterial: | Khung thép 0.75mm/0.95mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Panel ALC/WPC board/fibre cement |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép bằng thép nhẹ Mái che bằng thép Khách sạn / Đảo Resort Bãi biển Bungalow trên mặt nước
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Bộ dụng cụ nhà chế tạo sẵn hiện đại
| Khung mterial: | Khung thép 0,95mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tấm lợp: | Trục Asphalt |
| Trần nhà: | bảng MGO 12mm |
Thiết kế hiện đại Sản phẩm gia đình mô-đun Prefabricated Tiny House On Wheels With 2 Bedrooms
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 1000 căn nhà/năm |
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe dưới $ 50K Nhà nhỏ mô-đun sang trọng với khung thép đo nhẹ
| Đặc trưng:: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
|---|---|
| Phù hợp với:: | Du lịch gia đình hoặc cặp đôi |
| Mọi người:: | Không cần cài đặt |

