Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular prefab homes ] trận đấu 660 các sản phẩm.
Nhà mô-đun lắp ghép tiết kiệm năng lượng, Kế hoạch nhà mô-đun cách nhiệt
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
| Nguyên liệu khung: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
Australian Transportable Accommodation / Small Light Steel Prefab Modular Homes Granny Flat (Nhà ở có thể di chuyển)
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Ống nhà mô-đun được chế tạo sẵn chống ẩm Nhà thép nhẹ được chế tạo sẵn chống cháy Căn hộ Granny
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Tiết kiệm năng lượng Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Các vật liệu xây dựng tùy chỉnh Giá rẻ
| chi tiết đóng gói: | Gói trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, L / C, D / P, OA |
Nhà lắp ghép mô-đun tiền chế lắp ráp nhanh bằng thép nhẹ, căn hộ phụ ADU cho người lớn tuổi để ở
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép sinh thái Nhà khung thép Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép hiện đại nhẹ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà tiền chế bằng thép nhẹ được trang trí hoàn toàn bằng thép nhẹ / Ngôi nhà mô-đun đương đại màu vàng
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Giá xuất xưởng Hệ thống lắp ghép nhà container Biệt thự mô-đun Bộ dụng cụ nhà thép tiền chế
| Giàn mái: | AZ150 G550 Thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Cách nhiệt cơ bản: | Len thủy tinh R2.5 |
| Đường góc: | 50mm PVC Conic/Gypsum Conic |
Khởi động Thép Frame Prefab Eco Modular Home Nhà nhỏ trên bánh xe Nhà tiền chế
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Mobile Modular Prefab Tiny House On Wheels Với Thiết Bụi Toàn Bộ
| Tên: | Queensland 2524t |
|---|---|
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
| Kiểu: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |

