Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular prefab homes ] trận đấu 660 các sản phẩm.
AS/US Duplex Steel Frame Ultra Modern Prefab Homes With Light Gauge Steel Framing (Nhà xây dựng sẵn hiện đại với khung thép đo nhẹ)
| Sử dụng: | biệt thự, nhà ở, khách sạn |
|---|---|
| Vật liệu: | Bảng điều khiển Sandwich, Nhiều sự lựa chọn |
| Tên sản phẩm: | Biệt thự nhà cao tầng kết cấu thép nhẹ nhà tiền chế |
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép cao cấp tiêu chuẩn Mỹ | Kế hoạch hệ thống lắp ghép rộng rãi & tùy biến
| Kiểu: | Nhà biệt thự sang trọng |
|---|---|
| Cài đặt: | Cài đặt chuyên nghiệp có sẵn |
| Ứng dụng: | Nhà thép chế tạo, Gia đình sử dụng |
Ngôi nhà mô-đun thép nhẹ Nhà gấp tùy chỉnh Hiệu suất cao cho cuộc sống
| Sử dụng: | Nhà, văn phòng, khách sạn |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Tên sản phẩm: | Nhà mô-đun tiền chế 3 phòng ngủ |
Nhà lắp ghép Úc, nhà khung thép, biệt thự lắp ghép, được xây dựng theo tiêu chuẩn Úc
| Interior wall panel (dry area): | Integrated wall panel/gypsum board |
|---|---|
| Underneath of ground floor (If any): | 15mm CFC Sheet |
| Ceiling panel: | Integrated wall panel/gypsum board |
Ngôi nhà nhỏ tiền chế mô-đun tiên tiến: Thiết kế thép nhẹ sáng tạo trên bánh xe
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà tiền chế bằng thép nhẹ mô-đun hiện đại, Nhà lắp ghép hình tròn, Đơn vị khách sạn mái vòm lắp sẵn
| Kết cấu: | AS1397 G550 Z275 Dầm sàn thép 0.95mm |
|---|---|
| Lớp gia cố mái cho mái nhà: | Bảng OSB 15mm |
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
Dự án nhà khung thép nhẹ của Úc Prefab Kitset Homes NZ Giá các bộ dụng cụ gia đình prefab
| Kết cấu thép nhẹ: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0,75/0,95mmF: | bảng OSB 15mm |
| mái nhà: | Pháo 35mm |
Nhà tiền chế lắp ghép cho gia đình đơn với khung thép nhẹ Biệt thự sang trọng
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà ở lắp ghép mô-đun bằng thép nhẹ thân thiện với môi trường, nhà ở gia đình đơn lẻ
| Vật liệu: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Sử dụng: | Khách sạn, nhà ở, văn phòng, cửa hàng, biệt thự |
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
Nhà lắp ghép nhỏ mô-đun bằng thép nhẹ với bảng điều khiển tường tích hợp để bán cho Ren
| structure: | light steel frame |
|---|---|
| external wall: | metal PU sandwich panel |
| internal wall: | integrated wall panel |

