Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular prefab homes ] trận đấu 660 các sản phẩm.
Nhà nhỏ giá cả phải chăng Nhà Prefab được xây dựng bằng thép nhẹ
| ván sàn: | Ván sàn CFC, gạch sứ, sàn MDF hoặc các loại khác |
|---|---|
| mái nhà: | Pháo 35mm |
| nguyên liệu chính: | khung thép nhẹ |
Tốt nhất Prefab Modular Bungalows Home Steel House Kits cho các tòa nhà nhà máy và ký túc xá
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Các ngôi nhà chế tạo sẵn hiện đại: Nhà chứa mô-đun & Nhà nhỏ sang trọng trên bánh xe
| thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland 2524t |
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |
Modular Prefab Light Steel Tiny House On Wheels: Thiết kế sáng tạo với NAS / AS
| Phòng tắm: | 2 |
|---|---|
| Cửa: | Gỗ nguyên khối |
| Kết thúc: | Cao cấp |
Nhà lắp ghép thép nhẹ sang trọng Nhà lắp ghép Nhà lắp ghép màu xanh lá cây
| Sử dụng: | Văn phòng |
|---|---|
| Cửa: | Cửa gỗ MDF phủ melamin |
| Kích thước: | 12*16m |
Nhà Bungalow Tiền Chế Tiết Kiệm, Nhà Tiền Chế Hiện Đại Cho Gia Đình
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc chính |
|---|---|
| Vật liệu tường: | Tấm Alc/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà kiểu Bungalow Prefab tùy chỉnh / Nhà lắp ghép hiện đại Chống cháy với sàn Laminate
| Sàn nhà: | Gỗ/gỗ/gạch |
|---|---|
| cửa: | Cửa an ninh kim loại/cửa trượt PVC |
| Tấm lợp: | Bảng điều khiển Sandwich EPS/Tấm lợp thép/nhựa đường |
ALC Panel tái chế Green Prefab Homes Tùy chỉnh Light Gauge Steel Prefab Villa
| sử dụng: | biệt thự, nhà ở, văn phòng |
|---|---|
| Kích cỡ: | tùy chỉnh, theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
Thị trường Thị trường Thị trường Thị trường Thị trường Thị trường
| ván sàn: | Ván sàn CFC, gạch sứ, sàn MDF hoặc các loại khác |
|---|---|
| mái nhà: | Pháo 35mm |
| nguyên liệu chính: | khung thép nhẹ |
Ngôi nhà Prefab được xây dựng bằng thép nhẹ Để bán Nhà thị trấn giá cả phải chăng AS4600
| ván sàn: | Ván sàn CFC, gạch sứ, sàn MDF hoặc các loại khác |
|---|---|
| mái nhà: | Pháo 35mm |
| nguyên liệu chính: | khung thép nhẹ |

