Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ modular prefab homes ] trận đấu 660 các sản phẩm.
Ngôi nhà chứa gấp Ngôi nhà bungalow nhỏ Với khung thép nhẹ Ngôi nhà Foldabe Ngôi nhà mô-đun
| Sử dụng: | Nhà ở, khách sạn, văn phòng |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
"Modular Light Steel Frame Prefab Home - Travel Hotel & Camping Cabin Kit cho cuộc sống ngoài trời
| Sử dụng: | Khách sạn |
|---|---|
| Vật liệu: | Chất liệu khung |
| Cửa sổ: | thủy tinh |
WPC Cladding Ultra Modular Tiny Home Prefab Garden Studio Homes In Light Gauge Steel Frame (Trong khung thép đo nhẹ)
| khung treo tường: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
ICC-ES EN 1090 Nhà nhà mô-đun được chế tạo sẵn với bộ dụng cụ nhà thép nhẹ
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home With 4 Bedroom Tiền chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình độc thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Ga-ra: | 2 |
Phong cách Mỹ 1-2 Story Prefab Single Family Home Thiết kế mô-đun tùy chỉnh Villa sang trọng
| Loại: | Gia đình độc thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 5 phòng ngủ |
| Ga-ra: | 2 |
AS/NZS/USA Chứng nhận Bộ nhà thép nhẹ Prefab Modular - Xây dựng khung không gian cho các ngôi nhà Kitset
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Bề nhà: | bảng OSB 15mm |
| Bảng Fascia: | Tấm ván thép |
USA / AU / NZ Nhà mô-đun chuẩn Nhà Prefab Tiny For Sale Cabin nhỏ
| Địa điểm dự án: | thành phố ven sông Brisbane, là thủ phủ của Qeensland, miền đông nước Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2350*8000mm |
| Màu sắc: | Tùy chọn tùy chỉnh |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home US / AU / EU Tiêu chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình đơn thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Nhà khung thép sang trọng Graz House Nhà lắp ghép Nhà mô-đun Biệt thự Bộ nhà thép
| Kiểu: | Gia đình đơn thân |
|---|---|
| Phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Stye: | Phong cách Địa Trung Hải |

