Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary modular homes ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Khá cỡ thép nhẹ ADU Nhà nhà mô-đun Granny căn hộ một tầng Gia đình đơn cho thuê
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc bánh sandwich EPS/XPS/PU |
| Mái nhà: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS / tấm lợp thép / ván lợp nhựa đường |
Nhà mô-đun với tiêu chuẩn AU / EU / USA
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Biệt thự hoặc văn phòng tiền chế sang trọng tiêu chuẩn AS/NZS/USA - Nhà mô-đun bằng thép nhẹ
| khung thép: | Khung tường,Kèo mái,Hệ thống sàn phụ (nếu có) |
|---|---|
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp WPC |
| Cách nhiệt cơ bản: | Bông thủy tinh R2.5 |
USA / AU / NZ Nhà mô-đun chuẩn Nhà Prefab Tiny For Sale Cabin nhỏ
| Địa điểm dự án: | thành phố ven sông Brisbane, là thủ phủ của Qeensland, miền đông nước Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2350*8000mm |
| Màu sắc: | Tùy chọn tùy chỉnh |
Nhà mô-đun với tiêu chuẩn AU / EU / USA
| Loại: | căn hộ tầng 2 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
AS / Mỹ tiêu chuẩn Nhà nhỏ trên bánh xe nhà mô-đun
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
|---|---|
| bao gồm: | 1 phòng ngủ 1baht 1kitchen 1living |
| Tên: | Queensland |
Nhà kiểu mô-đun hiện đại Cách nhiệt bằng len thủy tinh hiệu suất cao
| Exterior Door: | Aluminium sliding doors |
|---|---|
| Lighting: | C.E , AS/NZS , UL standard light or others |
| Ceiling: | PVC ceiling panel |
Ưu tiên cao cấp Ultra Modern Prefab Homes In Light Gauge Steel Frame Hosue Modular Home
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Luxury Prefab Tiny Home Ready To Ship Steel Modular Home Boat Floating Hotel Nhà nhỏ sẵn sàng để vận chuyển
| Vật liệu tường bên ngoài:: | Nhôm-magien-Mangan tấm |
|---|---|
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Prefab Container House Nhà mô hình công cộng Nhà vệ sinh PU Bảng bánh sandwich Nhà vệ sinh xây dựng thuận tiện
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| vật liệu trần: | MGOboard / Tấm thạch cao + khác |

