Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary modular homes ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ tiêu chuẩn Úc, hệ thống panel Trung Quốc
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Tấm lợp: | tấm lợp thép / nhựa đường, giàn, bông thủy tinh |
| Độ bền: | Được thiết kế để chịu được động đất và gió mạnh |
Biệt thự nhà lắp ghép hiện đại với trần cao | Nhà lắp ghép có thể tùy chỉnh & Giá cả phải chăng
| Packaging Details: | 40HQ |
|---|---|
| Delivery Time: | 30-40 days |
| Payment Terms: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Biệt thự thép tiền chế sang trọng | Thiết kế Trung Quốc & Nhà lắp ghép chống thấm xây dựng nhanh để ở
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Australia tiêu chuẩn Prefab Light Gauge Thép khung nhà nhà mô-đun
| Vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
|---|---|
| Vật liệu cách nhiệt: | Bảng điều khiển bánh sandwich EPS/XPS/PU hoặc bông thủy tinh |
| Vật liệu trần: | MGOboard/ Tấm thạch cao+loại khác |
Nhà biệt thự bằng thép nhẹ di động mô-đun Nhà lắp ghép sang trọng Vật liệu cách nhiệt
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà Prefab hiệu quả cao Khí lượng nhẹ Thép khung nhà mô-đun Nhà tùy chỉnh
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Khởi động Gauge Thép Frame Prefab Villa Home nhanh đơn gia đình nhà căn hộ
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép nhẹ tùy chỉnh Nhà gia đình đơn mô-đun Prefab Với tiêu chuẩn Mỹ
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Vật liệu trần: | Tấm MGO / Tấm thạch cao + các loại khác |
Bộ dụng cụ nhà tiền chế Sản xuất nhà thép tiền chế Sản xuất nhà nhanh
| Kiểu: | Phát triển nhà ở giá rẻ, Ứng dụng cho Xây dựng Công nghiệp Thương mại |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
Australia Standard Luxury Prefab Steel Structure Villa / Nhà mô-đun Prefab ICC EN-1090
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

