Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary modular homes ] trận đấu 215 các sản phẩm.
AS/NZS Style Light Steel Villa / Light Steel Frame Nhà sản xuất trước
| Chất liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà thép nhẹ được chế tạo sẵn: Xây dựng nhà thép dân cư chống động đất
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Thiết kế sáng tạo hai phòng ngủ.
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Tường ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
US Standard Prefab House Light Steel Structure Villa sang trọng Nhà dân cư tiền chế
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc thép đồng hồ đo ánh sáng |
|---|---|
| Tổng diện tích: | 222㎡ |
| Những câu chuyện: | 2 |
AS4600 Khung thép nhẹ lớn Villa / Bộ dụng cụ nhà thép chế tạo sẵn
| Cửa ngoài: | Australian Standard Single Glass Alu. Alu kính đơn tiêu chuẩn Úc. Sliding Door |
|---|---|
| Thắp sáng: | Đèn tiêu chuẩn CE, AS/NZS, UL hoặc các loại khác |
| Trần nhà: | tấm trần PVC |
Gia đình đơn lẻ thiết kế nhà khung thép nhẹ tinh tế cho nhà nghỉ bên biển
| giàn mái: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng tường nội thất: | khu vực khô ráo, khu vực ẩm ướt |
Prefab Light Steel Frame Studio House Home Steel Frame House Kits Để Xây Dòng Căn hộ Bà
| Khung thép: | Kèo mái, Khung vách |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (khu vực ẩm ướt): | Sàn nhựa vinyl/gốm 1,5mm |
Luxury Prefab Villa 2 Story Steel Frame Modular Home US / AU / EU Tiêu chuẩn nhà tiền chế
| Loại: | Gia đình đơn thân |
|---|---|
| phòng ngủ: | 4 phòng ngủ |
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
EU Prefabricated Light Steel Framing Modular Home Nhà biệt thự với cửa sổ lớn
| Sử dụng: | Căn nhà |
|---|---|
| Màu sắc: | Khách hàng đã thực hiện |
| Vật liệu: | Khung thép nhẹ |
AS/NZS Tiêu chuẩn Prefab Light Steel Garden/Yard Studio Granny Flat House Holiday Modular Home
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm ốp tường: | tấm ốp gỗ, tấm ốp WPC |
| Thiết bị: | khu nghỉ dưỡng, Airbnb, kỳ nghỉ, studio có vườn/sân, căn hộ bà già, cho thuê, trực tiếp, bán lại |

