Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ contemporary modular homes ] trận đấu 215 các sản phẩm.
Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Thiết kế bằng gỗ chống bão Bungalow Kit Nhà xây dựng nhanh
| Ext. Máy lẻ wall Cladding tấm ốp tường: | Tấm ốp gỗ/thép WPC |
|---|---|
| Cách nhiệt / batt: | bông thủy tinh |
| Tủ bếp: | tủ 2PAC |
Ngôi nhà mô-đun linh hoạt Nhà tiền chế với cấu trúc thép nhẹ Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà mô-đun Nhà Prefab Nhà Thép nhẹ Xây dựng Căn hộ Với Úc Stander
| Loại: | 6tets townhouse ở Úc |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà mô-đun được lắp ráp nhanh Prefabricated Light Steel Structure Villa House
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà mô-đun tiên phong Xây dựng thép nhẹ cho các tòa nhà căn hộ Prefab
| Loại: | căn hộ tầng 2 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Pháo 22mm |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà Prefab nhỏ Ngôi nhà mô-đun Sắt hoàn thiện Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Sẵn sàng để vận chuyển
| Địa điểm dự án: | thành phố ven sông Brisbane, là thủ phủ của Qeensland, miền đông nước Úc |
|---|---|
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
Ưu tiên chất lượng cao 2 tầng biệt thự lắp ráp nhanh nhà mô-đun với khung thép nhẹ như / Nzs
| Sử dụng: | Biệt thự, Nhà, Văn phòng |
|---|---|
| Phong cách: | Morden |
| Diện tích: | 95,2m² |
Tiny Homes NZ: Sống bền vững, linh hoạt - Fox Cabins AS / US Modular Home Steel House Kits
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Bộ nhà lắp ghép khung thép nhẹ theo tiêu chuẩn AS/NZS từ Trung Quốc
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
AS/NZS Tiêu chuẩn Prefabricated Light Steel Frame Modular Home Trung Quốc Hệ thống tấm
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

