Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ bungalow modular homes ] trận đấu 355 các sản phẩm.
Biệt thự nhà lắp ghép hiện đại với trần cao | Nhà lắp ghép có thể tùy chỉnh & Giá cả phải chăng
| Packaging Details: | 40HQ |
|---|---|
| Delivery Time: | 30-40 days |
| Payment Terms: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Australila Stanard Prefab House Modular Home With Light Steel Structure Frame 2 Story House
| Tiêu chuẩn: | Như/chúng tôi |
|---|---|
| Kích cỡ: | 13,5 * 25M |
| Mét vuông: | 536 m2 |
Nhà Bungalow Tiền Chế Khung Thép Nhẹ Một Tầng Nhà Ở Đơn Lẻ
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| Vật liệu cách nhiệt: | Tấm bông thủy tinh/EPS/XPS/PU |
ICC-ES EN 1090 Nhà nhà mô-đun được chế tạo sẵn với bộ dụng cụ nhà thép nhẹ
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
Dinh thự kiểu bungalow sang trọng kiểu mô-đun, Nhà kiểu bungalow có cửa sổ lớn
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà chứa gấp Ngôi nhà bungalow nhỏ Với khung thép nhẹ Ngôi nhà Foldabe Ngôi nhà mô-đun
| Sử dụng: | Nhà ở, khách sạn, văn phòng |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Nhà Bungalow Tiền Chế Tiết Kiệm, Nhà Tiền Chế Hiện Đại Cho Gia Đình
| Cấu trúc chính: | Cấu trúc chính |
|---|---|
| Vật liệu tường: | Tấm Alc/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
AS/US Nhà Bungalow hiện đại được chế tạo sẵn / Nhà ở cấu trúc thép nhẹ
| Sử dụng: | Khách sạn, nhà ở, văn phòng, cửa hàng, biệt thự |
|---|---|
| Vật liệu trần: | Tấm MGO/tấm thạch cao |
| Vật liệu sàn/móng: | sàn gỗ/gỗ/thảm PVC |
Biệt thự khung thép nhẹ sang trọng, cá nhân hóa, nhà ở gia đình đơn lẻ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Khung gỗ thép khung nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |

