Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ bungalow modular homes ] trận đấu 347 các sản phẩm.
Nhà lắp ghép Úc, nhà khung thép, biệt thự lắp ghép, được xây dựng theo tiêu chuẩn Úc
| Interior wall panel (dry area): | Integrated wall panel/gypsum board |
|---|---|
| Underneath of ground floor (If any): | 15mm CFC Sheet |
| Ceiling panel: | Integrated wall panel/gypsum board |
Nhà biệt thự khung thép nhẹ tiêu chuẩn AS/US, nhà lắp ghép cho khu nghỉ dưỡng
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà mô-đun xanh / Xây dựng biệt thự tiền chế bằng thép với vật liệu cách nhiệt theo tiêu chuẩn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm ALC 100 hoặc 50 mm/tấm WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Tiết kiệm năng lượng giá cả phải chăng Prefab Home Kit Modular Steel Structure Villa Villas Prefabricated
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
|---|---|
| Lớp sàn: | Laminate/gỗ/gạch |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
Ngôi nhà mô-đun Prefab Luxury Ngôi nhà di động nhỏ trên bánh xe Một lựa chọn tốt cho nhà ở / bãi đậu xe RV
| phòng ngủ: | 2 giường |
|---|---|
| Cửa: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
AS / US Steel Frame House Kits And Plans Nhà Prefab Nhà Modular Thép
| Tấm tường nội thất (khu vực khô): | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
|---|---|
| Bên dưới tầng trệt (Nếu có): | Tấm CFC 15mm |
| Bảng trần: | Bảng tường tích hợp / tấm thạch cao |
Thiết kế hiện đại Sản phẩm gia đình mô-đun Prefabricated Tiny House On Wheels With 2 Bedrooms
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Khả năng cung cấp: | 1000 căn nhà/năm |
AS/NZS/US Tiêu chuẩn thép nhẹ Prefab Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Bộ nhà mô-đun
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà mô-đun linh hoạt Nhà tiền chế với cấu trúc thép nhẹ Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Các giải pháp nhà chế tạo tiên tiến: Nhà mô-đun và không gian sống di động
| chi tiết đóng gói: | 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |

