Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ bungalow modular homes ] trận đấu 347 các sản phẩm.
Xây dựng nhà Bungalow Granny Flat bằng khung thép nhẹ, nhà tiền chế ADU
| Sử dụng: | khách sạn |
|---|---|
| Vật liệu: | thép, bảng bánh sandwich |
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
Nhà Bungalow lắp ghép khung thép cho gia đình nhỏ / Nhà gấp gọn cho bà
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Light Steel Prefab Tiny House On Wheels Với Nhà Mô-đun Tiêu chuẩn Úc
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Kết cấu thép nhẹ Xây dựng khung nhà tiền chế bằng phẳng
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà tích hợp nhỏ Nhà tiền chế với khung thép nhẹ
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm / 0,95mm / 1,15mm với lớp mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm / bảng WPC / xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh / bảng điều khiển bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Lượng cơ cấu thép nhẹ Nhà chế tạo sẵn 100 năm Thời gian sử dụng cho cấu trúc Nhà một tầng
| Cửa: | cửa an ninh thép / WPC hoặc cửa gỗ |
|---|---|
| Cửa sổ: | hợp kim nhôm/PVC |
| Vật liệu sàn/móng: | sàn gỗ/gỗ/thảm PVC |
Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Bungalow gỗ được chế tạo sẵn với khung thép nhẹ
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
| tên: | Bungalow bãi biển tại nhà |
Gia đình đơn lẻ thiết kế nhà khung thép nhẹ tinh tế cho nhà nghỉ bên biển
| giàn mái: | Thép nhẹ AZ150 G550 0.75mm |
|---|---|
| bức tường bên ngoài: | Ext. Máy lẻ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation Tấm ốp tường, Tấm |
| Bảng tường nội thất: | khu vực khô ráo, khu vực ẩm ướt |
Prefab Light Steel Frame Studio House Home Steel Frame House Kits Để Xây Dòng Căn hộ Bà
| Khung thép: | Kèo mái, Khung vách |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (khu vực ẩm ướt): | Sàn nhựa vinyl/gốm 1,5mm |
Xây dựng nhanh nhà mô-đun 2 tầng ư?
| Tiêu chuẩn: | ISO/ICC-ES/EN-1090 |
|---|---|
| Kiểu: | Gia đình đơn thân |
| Cách nhiệt cơ bản: | Len thủy tinh R2.5 |

