Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ bungalow modular homes ] trận đấu 347 các sản phẩm.
Khung thép nhẹ Modular Home Of Hotel Unit Nhà Prefab Cabins Bungalows
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
US/AS Prefab gỗ Bungalow Modular House Kit cho phòng ngủ và nhà máy
| Địa điểm dự án: | Tahiti |
|---|---|
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
| các cửa sổ: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
AS4600 Khởi động Thép khung Prefab Modular Cabin Khách sạn đơn vị Bungalow gỗ Nhà Prefab
| Khép kín: | bông thủy tinh |
|---|---|
| Sự thành lập: | khung thép |
| các cửa sổ: | bông thủy tinh đôi |
Nhà gỗ bungalow lắp ghép bằng thép tiền chế với khung thép nhẹ cho kỳ nghỉ
| Cửa: | Alum. Phèn chua. frame glass doors cửa kính khung |
|---|---|
| Sàn: | Bảng CFC 18mm |
| Bảng trần: | Bảng tường/tấm thạch cao tích hợp |
Thép nhẹ kiểu châu Âu biệt thự / tòa nhà đa tầng được chế tạo sẵn
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép kết nối hiệu suất cao | Nhà tiền chế khung thép với cửa trượt nhôm
| Cửa bên ngoài: | Cửa trượt bằng nhôm |
|---|---|
| Chiếu sáng: | CE, AS/NZS, UL Standard Light hoặc những người khác |
| Trần nhà: | Bảng PVC trần nhà |
Biệt thự sang trọng kiểu châu Âu hiện đại ISO 9001 với bộ lắp ráp nhà mô-đun khung thép
| Bedroom: | 2 Bedroom |
|---|---|
| Use: | Hotel,Villa, House, Office |
| Design Style: | Modern |
Nhà lắp ghép bằng thép tiền chế tùy chỉnh - Khung thép nhẹ tiên tiến
| chi tiết đóng gói: | 40hq |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Nhà lắp ghép khung thép nhẹ tiêu chuẩn Úc, hệ thống panel Trung Quốc
| Thiết kế: | Hiện đại |
|---|---|
| Tấm lợp: | tấm lợp thép / nhựa đường, giàn, bông thủy tinh |
| Độ bền: | Được thiết kế để chịu được động đất và gió mạnh |
Phanele mặt trời Nhà mô-đun được chế tạo sẵn hoàn chỉnh Di động cho văn phòng Garden Studio
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
|---|---|
| Vật liệu khung: | Khung thép 0.75m/0m.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

