Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ tiny prefab homes ] trận đấu 336 các sản phẩm.
US / AS Modular Prefabricated Prefab Tiny House On Wheels Với phòng tắm
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Chi phí cho mỗi m2 cho các ngôi nhà nhỏ ở Úc
| Có thể vận chuyển: | Có, được thiết kế để vận chuyển dễ dàng |
|---|---|
| Vật liệu chính: | khung thép nhẹ G550GD AZ150 0,75mm |
| Sưởi ấm làm mát: | Hệ thống HVAC chia nhỏ |
Tiny House Mobile Home Sẵn sàng để vận chuyển bánh xe trên bánh xe xe vận chuyển container Florida
| Ứng dụng: | Công viên, khách sạn, cắm trại |
|---|---|
| Phong cách: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
| Có thể vận chuyển: | Có, được thiết kế để vận chuyển dễ dàng |
Mountaineer Tiny Home with Rooftop Deck những ngôi nhà nhỏ tốt nhất airbnb trong hệ thống khung thép đo nhẹ
| Kết cấu: | Hệ thống khung thép nhẹ |
|---|---|
| sàn nhà: | SÀN HDF |
| lót nội thất: | Tấm lót hoàn thiện 8 mm |
USA / AU / NZ Standard Modular Home Prefab Tiny House Kit With Trailer Cho Trại / Khu nghỉ dưỡng
| Phòng bếp: | Tủ/Mặt bàn/Vòi/Chậu rửa |
|---|---|
| Diện tích: | 18,8m2 |
| Khép kín: | Bông thủy tinh R2.5 cho tường Bông thủy tinh R3.5 |
Cách mạng hóa trải nghiệm du lịch của bạn với Cider Box Nhà nhỏ trên bánh được bán trước
| Vật liệu khung: | Thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm ốp tường ngoại thất: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
| Phòng tắm: | Vòi hoa sen, nhà vệ sinh |
Nhà nhỏ trên bánh xe đáng tin cậy giá cả phải chăng chất lượng cao và giao hàng nhanh chóng
| Loại sản phẩm: | Ngôi nhà nhỏ bé |
|---|---|
| Buồng tắm: | Cabin tắm tích hợp |
| Cửa sổ và cửa ra vào: | kính alu. cửa sổ và cửa nhiều lớp |
Modular nhà tiền chế Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe với khung thép nhẹ Cho thuê
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Ngôi nhà nhỏ chất lượng trên xe kéo tiết kiệm thời gian và tiền bạc với Deepblue Smarthouse
| Loại sản phẩm: | Ngôi nhà nhỏ bé |
|---|---|
| Buồng tắm: | Cabin tắm tích hợp |
| Cửa sổ và cửa ra vào: | kính alu. cửa sổ và cửa nhiều lớp |
Nhà di động mô-đun Nhà nhỏ trên bánh xe với cấu trúc thép tiền chế 2350 * 8000mm
| Tấm ốp tường: | Tấm ốp kim loại đứng |
|---|---|
| Tên: | 2501T 02 Queensland |
| Kích cỡ: | 2350*8000mm |

