Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ tiny prefab homes ] trận đấu 336 các sản phẩm.
Dự án nhà chế tạo sẵn của Úc Nhà chế tạo sẵn thép nhẹ
| Kết cấu thép nhẹ: | Giàn mái AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Lớp chống thấm cho mái nhà: | Asphalt Water‐Proof Layer With Alu. Lớp Chống Nước Asphalt Với Alu. Coil X |
| Bạt tường ngoài: | Pháo 22mm |
Nhà khung thép nhẹ đúc sẵn, Văn phòng, Nhà nghỉ, Khu nghỉ dưỡng trọn gói, Nhà Bungalow, Nhà Apple
| Khung tường: | AZ150 G550 Zinc & Alu. AZ150 G550 Kẽm & Alu. coated steel 0.75mm thé |
|---|---|
| Tấm tường nội thất (khu vực ẩm ướt): | Tấm CFC 9mm/tấm tường tích hợp |
| Sàn cho tầng trệt (vùng khô): | sàn SPC 8mm |
AS/NZS chứng nhận thép nhẹ nhà nhỏ trên bánh xe
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
| cách nhiệt: | Không cần cài đặt |
Nhà mô-đun được chế tạo sẵn Bungalow gỗ được chế tạo sẵn với khung thép nhẹ
| Cấu trúc: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| ngói lợp: | Tấm lợp Colorbond 0,5mm |
| tên: | Bungalow bãi biển tại nhà |
Luxury Prefab Tiny Home Ready To Ship Steel Modular Home Boat Floating Hotel Nhà nhỏ sẵn sàng để vận chuyển
| Vật liệu tường bên ngoài:: | Nhôm-magien-Mangan tấm |
|---|---|
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
Thép nhẹ Prefabricated Luxury Tiny House On Wheels Và Micro Prefab cabins Với chất lượng tốt và giá tốt nhất
| Khung: | Cấu trúc tường AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm |
|---|---|
| Khung gầm thép nặng: | Khung gầm thép nặng |
| Bạt tường ngoài: | Bản điều khiển bằng nhôm tổng hợp từ nhiều thành phần |
AS4600 Nhà mô-đun được chế tạo sẵn hiện đại cho ngôi nhà nhỏ sẵn sàng để vận chuyển
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
NZ / AS Prefab Modular Tiny House Kit Luxury Prefab Tiny House On Wheels Nhà nhỏ trên bánh xe
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
AS / US STANDARD Giá cả phải chăng Nhà nhỏ trên bánh xe với phòng ngủ phòng tắm
| Kích thước: | 2,35 * 8m |
|---|---|
| bao gồm: | 1 phòng ngủ 1baht 1kitchen 1living |
| Tên: | Queensland |
Nhà Prefab giá cả phải chăng Đối với xây dựng thân thiện với ngân sách Nhà nhỏ trên bánh xe
| Thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Tên: | Queensland |
| Kích thước: | 2,35 * 8m |

