Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ tiny prefab homes ] trận đấu 336 các sản phẩm.
Khung thép nhẹ Prefab Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe AISI S100 AS/NZS 4600, Tiêu chuẩn Úc
| main material: | light steel G550GD AZ150 0.75mm |
|---|---|
| Window and doors: | glass alu. window and laminated door |
| Roofing: | 0.5mm colorbond sheet |
AS/NZS/US Tiêu chuẩn thép nhẹ Prefab Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe Bộ nhà mô-đun
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Light Steel Prefab Tiny House On Wheels Với Nhà Mô-đun Tiêu chuẩn Úc
| chi tiết đóng gói: | Bó trần / 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30-40 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T |
Khung thép nhẹ Nhà lắp ghép Eco Modular Mô-đun nhỏ Nhà xưởng Nhà tiền chế mô-đun
| Kết cấu: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| Tấm lợp: | Colorbond |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng kim loại pu sandwich |
Nhà nhỏ có thể mở rộng với các tấm pin mặt trời
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| Bức tường: | bảng WPC |
| Lớp sàn: | sàn nhiều lớp |
Tiny Mobile Homes For Sale Light Steel Frame Prefab Design Luxury Cabin A Frame House
| thương hiệu: | NHÀ THÔNG MINH DEEPBLUE |
|---|---|
| Windows: | Phèn chua. Cửa sổ kính đôi |
| Phòng tắm: | Vòi hoa sen, nhà vệ sinh, kệ.etc. |
Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe ∙ Australia Standard Light Steel Framed Prefab Home
| Phòng ngủ: | Bao gồm |
|---|---|
| Door_Type: | Gỗ rắn/sợi thủy tinh |
| ốp tường bên trong: | Bảng điều khiển tường tích hợp |
Nhà nghỉ được chế tạo sẵn bằng thép hạng nhẹ: Nhà nhỏ trên xe kéo Log Cabin Modular Homes
| Bồn tắm: | Nhà vệ sinh, Bồn tắm, Vòi sen |
|---|---|
| Cánh cửa: | Cửa nhôm kính 2 lớp |
| Sàn khu vực khô: | sàn MDF 9mm |
Thiết kế hiện đại Xưởng nhà mô-đun Mini House On Wheels With Three Bedrooms
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
|---|---|
| ốp tường ngoài: | bảng điều khiển bánh sandwich kim loại PU |
| tấm ốp tường bên trong: | Bảng tường tích hợp |
Bảng Wpc mô-đun hiện đại Ngôi nhà nhỏ đúc sẵn trên bánh xe với khung thép nhẹ
| Structure: | Light Steel Frame |
|---|---|
| External Wall: | WPC Board, Metal PU sandwich panel |
| Roof: | Colorbond roofing sheet |

