Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ steel frame houses ] trận đấu 1182 các sản phẩm.
AS / NZS / Hoa Kỳ Nhà mô-đun chế tạo sẵn Nhà biệt thự sang trọng Thiết kế Nhà bán
| Cladding Material: | Steel Color Sheets/Sandwich Panels |
|---|---|
| Structure: | Light Steel Frame |
| Exterior Wall Color: | options |
Australian Transportable Accommodation / Small Light Steel Prefab Modular Homes Granny Flat (Nhà ở có thể di chuyển)
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
Ngôi nhà nhỏ sẵn sàng để vận chuyển Nhận nhà di động của bạn nhanh chóng
| tường ngoài: | Tấm bánh sandwich kim loại-PU 16mm |
|---|---|
| Cấu trúc chính: | G550GD AZ150 thép nhẹ 0,75mm |
| phòng ngủ: | 1 giường |
Nhà mô-đun hiện đại di động bằng thép nhẹ / Nhà mô-đun đúc sẵn hai tầng tùy chỉnh
| Chất liệu khung: | Khung thép 0.75mm/0.95mm/1.15mm sơn kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng ALC 100 hoặc 50mm/bảng WPC/xi măng sợi |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà tiền chế chống bão NZS / AS Standard Light Steel Villa
| vật liệu ốp: | Tấm màu thép / Tấm bánh sandwich |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
Nhà bungalow nhà lắp ghép tùy chỉnh Vật liệu thép nhẹ cho cuộc sống
| Vật liệu: | Thép nhẹ |
|---|---|
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| vật liệu trần: | Tấm MGO/tấm thạch cao |
Bộ dụng cụ nhà sang trọng được đánh giá cao nhất: Sức mạnh và phong cách với thép đo nhẹ
| Cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| vật liệu trần: | Tấm MGO/tấm thạch cao |
Thiết kế chuyên nghiệp Bộ dụng cụ nhà lắp ghép biệt thự bằng thép nhẹ đúc sẵn một lớp
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
|---|---|
| Vật liệu trần: | Tấm MGO/tấm thạch cao |
| cửa: | cửa an ninh thép / WPC hoặc cửa ván ép |
Nhà di động đúc sẵn màu trắng Thân thiện với môi trường / Nhà di động bằng thép nhẹ
| Cấu trúc chính: | Thép đo nhẹ |
|---|---|
| tấm ốp tường: | Colorbond + bảng MGO / tấm thạch cao |
| Vật liệu cách nhiệt: | bông thủy tinh hoặc cũng có thể là bánh sandwich EPS / XPS / PU |
Nhà lắp ghép bằng thép nhẹ đúc sẵn Nhà / Bungalow nhà để ở
| cấu trúc chính: | Thép nhẹ |
|---|---|
| vật liệu tường: | Tấm ALC/tấm xi măng sợi + tấm MGO/tấm thạch cao |
| Vật liệu cách nhiệt: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |

