Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ steel frame houses ] trận đấu 1186 các sản phẩm.
Giá nhà máy Xây dựng sẵn Thép nhẹ Khung cấu trúc Villa Nhà Căn hộ
| Loại: | Nhà phố |
|---|---|
| Deepblue Samrthouse: | Nhà cung cấp khung thép nhẹ |
| Khép kín: | tấm xốp thủy tinh/EPS/XPS/PU |
Nhà nhỏ trên bánh xe với phòng tắm
| Phong cách: | Ngôi nhà nhỏ trên bánh xe |
|---|---|
| Có thể vận chuyển: | Có, được thiết kế để vận chuyển dễ dàng |
| Vật liệu chính: | Khung thép ánh sáng |
Thép nhẹ Động cơ Nhà chứa hiện đại Nhà tiền chế Nhà một lớp trắng
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Ngôi nhà chế tạo sẵn Cấu trúc thép nhẹ Bungalow với hợp kim nhôm / cửa sổ PVC
| cửa: | Cửa an ninh thép/WPC hoặc cửa gỗ |
|---|---|
| Cửa sổ: | Hợp kim nhôm/PVC |
| Vật liệu sàn/móng: | sàn gỗ/gỗ/thảm PVC |
Ngôi nhà thép nhẹ Prefab European Standard Garden Studio, Văn phòng sân sau & Holiday Villa
| Cấu trúc chính: | Khung thép nhẹ |
|---|---|
| khung gầm: | khung thép |
| Tấm ốp tường: | Chất liệu thiết kế bằng gỗ |
Nhà tiền chế Mini 20/30M2, Nhà phụ Granny Flat, Nhà Bungalow thép nhẹ, Nhà lắp ghép
| Khung mterial: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Bộ nhà lắp ghép hiện đại, kinh tế, được ưa chuộng với các tấm ốp bề mặt hoàn thiện
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Ống nhà mô-đun được chế tạo sẵn chống ẩm Nhà thép nhẹ được chế tạo sẵn chống cháy Căn hộ Granny
| Bức tường bên ngoài: | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
|---|---|
| Chất liệu khung: | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
| cách nhiệt: | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Prefab Modular Luxury Villa Nhà di động 2 phòng ngủ Container House NZS / US
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |
ICC-ES Luxury 3 phòng ngủ Villa Prefab Light Gauge Nhà thép Đường viền thép di động
| Loại: | Nhà dành cho một gia đình |
|---|---|
| Cấu trúc: | khung thép nhẹ |
| Màu tường ngoài: | Tùy chọn |

