Tất cả sản phẩm
-
Nhà lắp ghép thép
-
Biệt thự Prefab
-
Bộ dụng cụ nhà lắp ghép
-
Nơi trú ẩn khẩn cấp di động
-
Prefab Garden Studio
-
Nhà nhỏ tiền chế
-
Nhà tiền chế
-
Nhà di động Prefab
-
Nhà mô-đun Prefab
-
Nhà kiểu Bungalow Prefab
-
Các bungalow trên Bãi biển Nhà
-
Boongalô trên mặt nước
-
Nhà khung thép nhẹ
-
Căn hộ Granny Úc
-
Nhà kho xe bằng kim loại
-
Nhà lắp ghép chung cư
-
Bệnh viện dã chiến di động
-
cabin
-
Shawn EaganTôi rất thích làm việc với David. Anh ấy là một nhân viên chăm chỉ và rất dễ hòa đồng. Anh ấy luôn có một thái độ tuyệt vời và có vẻ thành thạo những gì anh ấy làm. -
Denise NewmanDavid là một người tuyệt vời để làm việc cùng, anh ấy luôn đáp ứng rất tốt yêu cầu của chúng tôi và giao hàng nhanh chóng. Chúng tôi sẽ giới thiệu anh ấy bất cứ lúc nào. -
Sean AghiliDavid là một chủ sở hữu xuất sắc, rất có trách nhiệm, am hiểu và nhanh chóng trong việc trả lời khách hàng. -
Michael CairnsTôi thực sự giới thiệu David từ Deep Blue Smarthouse cho những người đang tìm kiếm các giải pháp nhà ở khung thép có thể vận chuyển đến bất kỳ đâu trên thế giới. -
GaryLàm việc nhóm của Deepblue rất nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi tin tưởng họ. -
BobThật là một đội tuyệt vời, tôi rất vui khi được trở thành đối tác và tôi cũng rất vui khi trở thành những người bạn trong cuộc sống. -
dấuTôi rất vui khi được làm việc với deepblue, sẽ tiếp tục hợp tác trong thời gian tới.
Kewords [ steel frame houses ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "steel frame houses" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
Khu cách ly Sandwich Panel Shelter Nhà ở khẩn cấp
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Bảng điều khiển bánh sandwich |
| Tên | Nơi trú ẩn khẩn cấp di động |
Những ngôi nhà phong cách kỳ nghỉ được trang trí tuyệt vời, những ngôi nhà được tích hợp sẵn
| Khung mterial | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
| Tấm lợp | Bảng điều khiển Sandwich EPS/Tấm lợp thép/nhựa đường |
Những ngôi nhà bungalow được thiết kế theo yêu cầu dẫn đầu với khung thép nhẹ
| Khung mterial | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần | Bảng thạch cao+những người khác |
Cấu trúc thép gỗ trang trí nhà, nhà bungalow chế tạo sẵn
| Khung mterial | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| Vật liệu trần | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
| cách nhiệt | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
Nhà lắp ghép, Biệt thự mô-đun thép nhẹ, Nhà khung cổng với ván OSB
| Khung mterial | Khung thép 0,75mm/0,95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài | Bảng điều khiển ALC 100 hoặc 50mm/Xi măng sợi/sợi |
| cách nhiệt | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |
Bệnh viện dã chiến di động thép nhẹ Máy khử trùng tay thông minh chống dịch
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Đo nhiệt độ, khử trùng |
| Nguyên liệu chính | Thép nhẹ |
| Tên sản phẩm | Máy chống dịch bệnh thông minh |
Nhà xe bằng kim loại Tấm thép ốp Khung thép nhẹ Nhà để xe ô tô di động
| Chất liệu khung | Khung thép 0,75m/0m.95mm/1,15mm với lớp phủ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài | Ván WPC/xi măng sợi |
| cách nhiệt | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Sàn nhà | Gỗ/gỗ/gạch |
Tòa nhà chung cư Prefab / Tòa nhà tiền chế 3 tầng với nhà khung thép nhẹ
| Khung mterial | khung thép mạ kẽm AZ150 |
|---|---|
| Bức tường bên ngoài | Tấm ALC/xi măng sợi |
| cách nhiệt | Bảng điều khiển bằng len/EPS/XPS/PU |
| Vật liệu trần | Bảng MGOBOARD/ GYPSUM+Những người khác |

